| ชื่อสินค้า | เครื่องเลื่อนรถ |
|---|---|
| วัสดุ | มทบ |
| ประเภท | เครื่องเลื่อนรถ |
| ความแข็ง | ≤82 ชอร์ ก |
| การใช้งาน | พอร์ตเทอร์มินอล |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| วัสดุ | Eva และ Polyurethane |
| ชั้น | 5 ~ 10 ชั้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 2.0*3.5ม |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| การเสริมแรง | สายสไพร่ที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| พื้นผิว | เรียบ |
| ชื่อสินค้า | ป้องกันหมอนทะเลทะเล มหาสมุทร พูลีเอเธลีนยางพูลีเอเธลีน |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมเซลล์ปิด โพลียูรีเทน |
| ประเภท | แฟนเดอร์ลอย |
| ส่วน | แบมเปอร์ดอก |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| ลักษณะ | ทนต่อแรงกระแทกได้ดีเยี่ยม |
|---|---|
| ประเภท | ยางกันกระแทกทรง V |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ชื่อสินค้า | แฟนเดอร์ฟลอตฟอม แฟนเดอร์คูชั่นฟอมเบา แฟนเดอร์ฟอมบล๊อฟ |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| การใช้งาน | มารีน |
|---|---|
| พื้นที่ | เรียบเรียบ |
| รูปทรง | วีเชพ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ความหนา | ตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
| ความสูง | 400 ถึง 3000 มม |
| ได้รับการรับรอง | ISO, BV, ABS, DNV, LR, SGS, CCS, RMRS |
| เครื่องประดับ | แผงหน้า, แผ่นรองหน้า, โซ่.. |
| ชื่อสินค้า | กันชนลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ | เอ็นบีอาร์ |
| การใช้งาน | เทอร์มินัลพอร์ต |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อาร์ค V ยาง Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| กระบวนการผลิต | การปั้นการตัด |
| ความสูง | 200mm-1000mm |
| ความยาว | 1000mm-3500mm |