| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 3.3 ม. * 6.5 ม. มารีนลอยโฟมเติมบังโคลนหน้าแปลน HDG มาตรฐาน ISO9001 |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-3.3m*6.5m |
| พิมพ์ | บังโคลนลอย |
| แรงปฏิกิริยา | 54kN ถึง 7353kN |
| การดูดซึมพลังงาน | 3.8KN-M ถึง 7720KN-M |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปักยางแบบโคน |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติที่ทนต่อการสึกหรอ |
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| ความยาว | ≥300% |
| ความแข็ง | ≤82 ชอร์ ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปั่นเรือแบบกระบอก |
|---|---|
| วัสดุ | มทบ |
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO9001 |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 3.3 * 6.5M Yokohama Fenders ISO 17357-1: 2014 วาล์วนิรภัยที่ผ่านการรับรองสำหรับ STS |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, CB/T 3948-2001 |
| เทคโนโลยี | ป้องกันการระเบิด, ไขลานโดยรวม, ต่อต้านริ้วรอย |
| ความแข็ง | 60±10 ชอร์ A |
| การยืดตัว | ≥400 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 Cell Rubber Fender 1250H NR Dock การดูดซึมพลังงานสูงที่ประหยัด |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพเยี่ยม |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1250H |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่ง A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ได้รับการรับรอง ISO17357 D3.3M Hydropneumatic Submarine Fenders สีดำถ่วง |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ความหนาแน่นสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1700mm-4500mm |
| ความยาว | 5500mm-12000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การป้องกันบัฟเฟอร์ Dock โฟมลอยตัว Fender D3.3M ใบรับรอง ABS Port Berthing |
|---|---|
| วัสดุ | PU Foam, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| รูปร่าง | ทรงกระบอก |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยตัว 1.5 * 3.0 ม. น้ำเงินน้ำเงินสวมโพลียูรีเทนปรับแต่งเองได้ |
|---|---|
| วัสดุ | PU Foam, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| ส่วนหนึ่ง | แท่นกันชน |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| รูปร่าง | ทรงกระบอก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำสำหรับงานหนัก 700x1500 มาตรฐาน PIACN สิ่งแวดล้อม 100% |
|---|---|
| วัสดุ | พียูโฟมความหนาแน่นสูง ผิวโพลียูรีเทน |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การยืดตัว | ≥350% |
| ได้รับการรับรอง | ISO, SGS, ABS, BV, DNV, CCS, LR, RS etc |
| Product Name | Polyurethane Foam Boat Dock Fender Cylindrical Dia 1200mm*2000mm for Dock Protection |
|---|---|
| วัสดุ | EVA ความหนาแน่นสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-1200mm*2000mm |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |