| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ได้รับการรับรอง ISO17357 D3.3M Hydropneumatic Submarine Fenders สีดำถ่วง |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ความหนาแน่นสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1700mm-4500mm |
| ความยาว | 5500mm-12000mm |
| ชื่อสินค้า | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| ลักษณะ | ทนต่อการกัดกร่อน น้ำหนักเบา |
| หน้าที่ | การดูดซึมแรงกระแทก |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| ชื่อสินค้า | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| การใช้งาน | ท่าเรือ |
| วัสดุ | NR |
| ชื่อ | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |
| การบรรจุ | พาเลทหรือกำหนดเอง |
| การขนส่งทางเรือ | ด่วน/สายการบิน/ทางทะเล |
| การโก่งตัว | 52.5% - 55% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางโค้งหนาสีดำวัสดุยางแข็งยางธรรมชาติ NBR แบน |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ, NBR, ซิลิโคน, EPDM, FKM, SBR |
| พิมพ์ | แบบวี |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ขั้นต่ำ | 1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PINC&ISO Roller Fenders Cushion Rollers NR / NBR ความต้านทานการฉีกขาด Dock Marine Bumper |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| มาตรฐาน | PIAC2002, HGT 2866-2016 |
| ใบรับรอง | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| ส่วน | ถุงลมนิรภัยทางทะเล |
|---|---|
| พิมพ์โลโก้ | ยินดีต้อนรับอย่างอบอุ่น |
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |
| อายุขัย | 15-20 ปี |
| การใช้งาน | การจอดเรือ ท่าเรือ ท่าเทียบเรือ |
| การโก่งตัว | 52.5%-55% |
|---|---|
| อายุขัย | 15-20 ปี |
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| การใช้งาน | การจอดเรือ ท่าเรือ ท่าเทียบเรือ |
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |
| ลักษณะ | กันน้ำ / ป้องกันแสงยูวี / ป้องกันการเสื่อมสภาพ |
|---|---|
| Oem | ยินดีต้อนรับ |
| สี | สีดำ |
| การบํารุง | ต่ํา |
| ความแข็ง | 20-90 Shore-A หรือ IRHD |