| ชื่อสินค้า | ป้องกันท่าเรือ Fenders เติมฟองสําหรับเรือ / ทหาร / เรือล่องเรือ / เรือท่อ / เรือผู้ขับ |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| Product Name | V Type Fender |
|---|---|
| Application | Boat Ship Dock Jetty Wharf Port |
| Color | Black or Customized |
| Material | High Quality NR |
| Part | Dock Bumper |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โฟมเซลล์ปิด โฟลตติ้ง โฟม บังโคลน เรือโพลียูรีเทนผิวไม่ทำเครื่องหมาย |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม PU คุณภาพสูง ผิวโพลียูรีเทน |
| พิมพ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| ส่วนหนึ่ง | พอร์ต เฟนเดอร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2000x3500 Floating Foam Fender โฟมเซลล์ปิด Polyurethane Cover Colorful |
|---|---|
| วัสดุ | PU Foam, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| หมายเลขรุ่น | DF-2000x3500 |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | Trelleborg Shibata 600x1200 ยางกันกระแทกทรงกระบอกสำหรับกันชนท่าเรือ |
|---|---|
| คำหลัก | เครื่องปักยางทรงกระบอก |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | สีดำหรือตามคำขอ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 600มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2.5 * 4.0 ม. โฟมลอยตัวบังโคลนเซลล์ปิดโฟมความยืดหยุ่นด้านความปลอดภัยเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-2.5*4.0M |
| แรงปฏิกิริยา | 54kN ถึง 7353kN |
| การดูดซับพลังงาน | 3.8KN-M ถึง 7720KN-M |
| โอม | ได้รับการสนับสนุน |
| ชื่อสินค้า | โฟม PU เติมบังโคลนลอยตัวลอยตัวป้องกันลมท่าเรือเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม PU ทน, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| ประเภท | บังโคลนลอย |
| ส่วน | โฟมกันกระแทก |
| การยืดตัว | ≥350% |
| Product Name | Floating Foam Fender |
|---|---|
| ความยาวจริง | 1~6.5ม |
| layers | 5~10 layers |
| วัสดุ | EVA และพอลิอุเรเทน |
| Color | Red, Black, Yellow |
| ต้านทานแรงดัน | สูง |
|---|---|
| ทนต่อสารเคมี | สูง |
| การติดตั้ง | ง่าย |
| รูปร่าง | ทรงกระบอก |
| ความต้านทานการขัดถู | สูง |
| ชื่อสินค้า | หน่วยงานเรือ / เรือ / เรือ / ที่วางเรือ / หน่วยงานจอดเรือ หน่วยงานจอดเรือที่เต็มไปด้วยฟองเพื่อป้องกั |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ด็อคเฟนเดอร์ |
| วัสดุ | โพลียูรีเทน อีวีเอ ฯลฯ |
| สี | สีดํา, ส้ม หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| กว้าง | 700mm-3300mm หรือขนาดที่กําหนดเอง |