| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| ความยาวที่มีประสิทธิภาพ | 1 ~ 6.5m |
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| วัสดุ | Eva และ Polyurethane |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| ความยาวที่มีประสิทธิภาพ | 1 ~ 6.5m |
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| คุณสมบัติ | ติดตั้งและจัดการน้ำหนักเบาได้ง่าย |
| ชั้น | 5 ~ 10 ชั้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยตัว 1.5 * 3.0 ม. น้ำเงินน้ำเงินสวมโพลียูรีเทนปรับแต่งเองได้ |
|---|---|
| วัสดุ | PU Foam, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| ส่วนหนึ่ง | แท่นกันชน |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| รูปร่าง | ทรงกระบอก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| ความยาวที่มีประสิทธิภาพ | 1 ~ 6.5m |
| Material | EVA and Polyurethane |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ราคาขายส่งโฟม EVA เติมบังโคลนสีสัน 2.0 * 3.5 ม. ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO9001 สำหรับอู่เรือ |
|---|---|
| Material | Polyurethane, EVA, etc |
| พิมพ์ | บังโคลนลอย |
| การยืดตัว | ≥350% |
| ความแข็ง | 75-95 ชอร์ก |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ต้านทานแรงดัน | สูง |
| การบํารุง | ต่ำ |
| ระยะอุณหภูมิ | กว้าง |
| ชื่อสินค้า | 3.3*6.5M Offshore/Mooring/Port/Harbor/Ferry Foam Filled Fenders สำหรับ Naval Marinas |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-3.3*6.5ม |
| วัสดุ | EVA ความหนาแน่นสูง |
| แรงปฏิกิริยา | 54kN ถึง 7353kN |
| การดูดซึมพลังงาน | 3.8KN-M ถึง 7720KN-M |
| ชื่อสินค้า | กันชนแข็งคงที่โฟม EVA เติมกันชนสำหรับท่าเรือเรือเดินทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม PU ทน, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| ประเภท | บังโคลนลอย |
| กว้าง | 0.5ม.-4.5ม |
| ความยาว | 1.0m-12m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โฟมวัสดุ EVA เติมบังโคลนเรือด้วย Chain Tyre Net STS STD Operation |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม PU ทน, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| พิมพ์ | บังโคลนลอย |
| การยืดตัว | ≥350% |
| ความแข็ง | 75-95 ชอร์ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Marine Cushion Foam Filled Fender สำหรับการป้องกันเรือเทียบท่า บังโคลนโพลียูรีเทนสีสันสดใส |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม EVA, โพลียูรีเทน |
| หมายเลขรุ่น | DF-2000mm*3500mm |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |