| ชื่อผลิตภัณฑ์ | H1000 กรวยยางกันกระแทกยางธรรมชาติสวมยางกันกระแทกเรือกันชน |
|---|---|
| วัสดุ | NR . คุณภาพสูง |
| รูปร่าง | ประเภทกรวย |
| ได้รับการรับรอง | PIANC2002, ISO9001, ABS, BV |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Dock Bumper Roller Fenders PINC2002 แท่นกันกระแทกล้อมาตรฐานสำหรับ Marine Dock สำหรับมุม |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ, NBR, ซิลิโคน, EPDM, FKM, SBR |
| พิมพ์ | บังโคลนล้อคงที่ |
| ติดตั้ง | มุมเปิดเผย |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| บรรจุุภัณฑ์ | พาเลทม้วน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม ยานยนต์ เรือเดินทะเล ฯลฯ |
| แรงดันระเบิด | 75-105 บาร์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ -80 ℃ |
| มาตรฐาน | DIN, ASTM, JIS, GB ฯลฯ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 ยางกันกระแทกทะเลทรงกระบอกที่ผ่านการรับรอง Heavy Duty Rubber D800 Berthing |
|---|---|
| วัสดุ | NR, NBR, FKM, SIL/VMQ, EPDM, HNBR, CR, FVMQ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75-1000mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 150-2000mm |
| ช่วงความแข็ง | 20°-90°ชายฝั่ง A |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 2.5mm-25mm |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | เอสอาร์, สมูท |
| มาตรฐาน | DIN, ASTM, JIS, GB ฯลฯ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 3.0mm-30mm |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ -80 ℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Heavy Duty Roller Fenders Cushion Rollers DF-CR10 ที่กำหนดเอง PINC2002 Marine Dock Bumper |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-CR10 |
| พิมพ์ | ลูกกลิ้งกันกระแทก |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชนทะเลทรงกระบอก PINC2002 ข้อมูลจำเพาะ OEM อนุญาต Docking&Berthing |
|---|---|
| วัสดุ | NR/NBR . ประสิทธิภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C500 |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่ง A |
| การยืดตัว | ≥300% |
| บรรจุุภัณฑ์ | พาเลทหรือตามต้องการ |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พอร์ตของการโหลด | ชิงเต่า ประเทศจีน |
| แอปพลิเคชัน | จอดเรือ |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม ยานยนต์ เรือเดินทะเล ฯลฯ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/C, เพย์พาล |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ -80 ℃ |
| มาตรฐาน | DIN, ASTM, JIS, GB ฯลฯ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 3.0mm-30mm |
| บรรจุุภัณฑ์ | พาเลทม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 3.0mm-30mm |
| มาตรฐาน | DIN, ASTM, JIS, GB ฯลฯ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/C, เพย์พาล |
| ความกดดันจากการทำงาน | 15-21 บาร์ |