| ชื่อสินค้า | บังโคลนแบบ D |
|---|---|
| บริการ | OEM หรือ ODM |
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| ความหนาแน่น | 1.35~2.0 ก./ซม.3 |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Custom Made Marine Dock บังโคลนเรือ EVA Polyurea Foam Fender Boat Ship |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ด็อคเฟนเดอร์ |
| วัสดุ | โฟมความหนาแน่นสูง/เคลือบโพลียูเรีย |
| ข้อมูลจำเพาะ | 0.5m-4.5m Dia, 0.7m-9m L หรือกำหนดเอง |
| ใบรับรอง | CCS/BV/LR/ISO17357/DNV/SGS |
| ความดัน | สูง |
|---|---|
| วัสดุ | ยาง |
| อุณหภูมิ | สูง |
| สี | หลากหลาย |
| รอยขีดข่วน | ต่ำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PINC2002 ข้อมูลจำเพาะ Roller Fenders D1980 สีสันที่ปรับแต่งสำหรับ Boat Dock Buffer |
|---|---|
| วัสดุ | NR/NBR/SBR . ความหนาแน่นสูง |
| พิมพ์ | บังโคลนล้อคงที่ |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่ง A |
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเองยอมรับ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนแบบ D |
|---|---|
| สี | สีดำและกำหนดเอง |
| บริการ | OEM หรือ ODM |
| ความหนาแน่น | 1.35~2.0 ก./ซม.3 |
| ลักษณะ | ทนทานและแข็งแรง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Yokohama Fenders ISO17357-1: 2014 คู่มือ 3.3 * 6.5M CTN Type Air Block 50kPa |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500-4500 มม. |
| ความยาว | 1,000-12,000 มม. |
| การดูดซับพลังงาน | 6-6473 KJ |
| แรงปฏิกิริยา | 64-7984 KN |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Dock Sea Guard Floating Foam Fender สีสัน PU EVA Marine Floating 1500 * 3000mm |
|---|---|
| ด้านใน | โฟมปิด EVA |
| การเสริมแรง | ผ้าสายไนลอน |
| ปิดบัง | โพลียูรีเทน PU |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | โรงงานบังโคลนเรือดำน้ำขนาด 3.3 X 6.5 ม. ยางธรรมชาติแบบนิวแมติกกึ่ง |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับสูงสุด |
| มาตรฐาน | ISO17357, ISO9001 |
| ขนาด | 4.5*12.0M |
| ความดันเริ่มต้น | 50kPa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| Effective Length | 1~6.5m |
| ชั้น | 5 ~ 10 ชั้น |
| วัสดุ | Eva และ Polyurethane |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 ยางกันกระแทกทะเลทรงกระบอกที่ผ่านการรับรอง Heavy Duty Rubber D800 Berthing |
|---|---|
| วัสดุ | NR, NBR, FKM, SIL/VMQ, EPDM, HNBR, CR, FVMQ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75-1000mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 150-2000mm |
| ช่วงความแข็ง | 20°-90°ชายฝั่ง A |