| Product Name | V Type Fender |
|---|---|
| Material | High Quality NR |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Color | Black or Customized |
| Application | Boat Ship Dock Jetty Wharf Port |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กองทัพเรือสหรัฐฯ ISO17357-1: 2014 บังโคลนเรือดำน้ำ 50kPa D4.5M สำหรับ Dock Bumper Berthing |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ระดับบนสุด |
| มาตรฐาน | PIAC2002, ISO17357-1:2014 |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| ใบรับรอง | ISO9001-2008 BV CCS ABS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357-1: 2014 มาตรฐาน Yokohama Pneumatic Fender 3.3 * 6.5m 50kPa สำหรับ Dock |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300-4500 มม. |
| ความยาว | 1,000-12,000 มม. |
| การดูดซับพลังงาน | 6-6473 KJ |
| แรงปฏิกิริยา | 64-7984 KN |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปั่นเรือแบบกระบอก |
|---|---|
| วัสดุ | มทบ |
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO9001 |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| Product Name | V Type Fender |
|---|---|
| Material | High Quality NR |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Color | Black or Customized |
| Application | Boat Ship Dock Jetty Wharf Port |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PINC Standard W Type Fender บังโคลนเรือลากจูง Dock Berthing เรือ Marine Wear Resistant |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ, NBR, ซิลิโคน, EPDM, FKM, SBR |
| หมายเลขรุ่น | DF-W450 |
| พิมพ์ | ประเภท W |
| ออกแบบ | ภาพวาดศุลกากร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กำหนดเอง W Type Tug Boat Fenders W Fender Bow และ Stern Protection Natural Rubber |
|---|---|
| วัสดุ | ยาง NR NBR SBR |
| พิมพ์ | เรือลากจูง W Fender |
| ส่วนสูง | 200mm-450mm |
| ความยาว | 2000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | D2550 Roller Fenders ยางธรรมชาติที่ทนต่อการสึกหรอ PINC2002 Marine Corners |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติต่อต้านริ้วรอย |
| หมายเลขรุ่น | DF-D2550 |
| พิมพ์ | ประเภทลูกกลิ้ง |
| ติดตั้ง | เข้ามุมและล็อคทางเข้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Hydropneumatic Submarine Fenders ISO17357 & PINC2002 ท่าเรือลอยน้ำ 50kPa |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, CB/T 3948-2001 |
| เทคโนโลยี | ป้องกันการระเบิด, ไขลานโดยรวม, ต่อต้านริ้วรอย |
| ความแข็ง | 50±10 ชอร์ A |
| การยืดตัว | ≥400 |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| ต้านทานแรงดัน | สูง |
| ทนต่อสารเคมี | สูง |
| ความต้านทานรังสียูวี | สูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |