| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อดี | กำหนดเอง โรงงานเดิม |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| ความยาว | 1 ~ 12m |
| การใช้งาน | บังโคลนเรือดำน้ำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชนลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ | NBR |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| แอปพลิเคชัน | เทอร์มินัลพอร์ต |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| หมายเลขรุ่น | DF-MB100 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Dock Pier Quay Tee Head Marine Mooring Bollards เหล็กหล่อ QT450 Bollards |
| ความจุ | 10-300 ตัน |
| พิมพ์ | ทีเฮด |
| มาตรฐาน | เปียโน, ISO13797:2020 |
| บรรจุุภัณฑ์ | พาเลทม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 3.0mm-30mm |
| มาตรฐาน | DIN, ASTM, JIS, GB ฯลฯ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/C, เพย์พาล |
| ความกดดันจากการทำงาน | 15-21 บาร์ |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม ยานยนต์ เรือเดินทะเล ฯลฯ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/C, เพย์พาล |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ -80 ℃ |
| มาตรฐาน | DIN, ASTM, JIS, GB ฯลฯ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 3.0mm-30mm |
| ชื่อแบรนด์ | Hongruntong Marine |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เสาจอดเรือ |
| การใช้งาน | เรือ; เรือ |
| การบํารุงผิว | การพ่นสังกะสี |
| ลักษณะ | แข็งแรงทนทาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โฟมเซลล์ปิด โฟลตติ้ง โฟม บังโคลน เรือโพลียูรีเทนผิวไม่ทำเครื่องหมาย |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม PU คุณภาพสูง ผิวโพลียูรีเทน |
| พิมพ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| ส่วนหนึ่ง | พอร์ต เฟนเดอร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายยาง STS มาตรฐาน OCIMF NBR ต่อเนื่อง 10" สำหรับการใช้งานแบบ Ship-to-Ship |
|---|---|
| วัสดุ | NBR |
| มาตรฐาน | GMPHOM 2009 & EN 1765 |
| ความกดดันจากการทำงาน | 15 บาร์ 19 บาร์ 21 บาร์ |
| การเสริมแรง | สายโพลีเอสเตอร์ความแข็งแรงสูงและลวดเกลียว |
| ชื่อแบรนด์ | Hongruntong Marine |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เสาจอดเรือ |
| การใช้งาน | เรือ; เรือ |
| การใช้งาน | การรักษาความปลอดภัยเรือ |
| การบํารุงผิว | การพ่นสังกะสี |