| ชื่อสินค้า | เครื่องปั่นเรือแบบกระบอก |
|---|---|
| วัสดุ | NBR |
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO9001 |
| สี | สีดำหรือปรับแต่ง |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| แรงดันระเบิด | 75-105 บาร์ |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 2.5mm-25mm |
| การรักษาพื้นผิว | เอสอาร์, สมูท |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ -80 ℃ |
| ความกดดันจากการทำงาน | 15-21 บาร์ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนเรือดำน้ำ 2500x5000 มม. บังโคลนเรือพองแนวตั้ง |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับสูงสุด |
| มาตรฐาน | ISO17357, ISO9001 |
| ขนาด | 4.5*12.0M |
| ความดันเริ่มต้น | 50kPa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมโพลียูรีเทนคุณภาพสูงราคาต่ำมาตรฐาน ISO |
|---|---|
| Inner | EVA Closed Cell Foam |
| การเสริมแรง | ผ้าไนล่อน |
| ปิดบัง | โพลียูรีเทน,พียู |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2.5 * 4.0 ม. โฟมลอยตัวบังโคลนเซลล์ปิดโฟมความยืดหยุ่นด้านความปลอดภัยเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-2.5*4.0M |
| แรงปฏิกิริยา | 54kN ถึง 7353kN |
| การดูดซับพลังงาน | 3.8KN-M ถึง 7720KN-M |
| โอม | ได้รับการสนับสนุน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การดูดซับพลังงานสูงของบังโคลนลมของโยโกฮาม่าสำหรับการขุดเจาะนอกชายฝั่งระหว่างเรือถึงเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR ทนต่อการสึกหรอ |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| ความอดทน | ± 2% |
| ระดับ | คุณภาพสูง |
| Product Name | Floating Foam Fender |
|---|---|
| ความยาวจริง | 1~6.5ม |
| layers | 5~10 layers |
| วัสดุ | EVA และพอลิอุเรเทน |
| Color | Red, Black, Yellow |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2000x3500 Floating Foam Fender โฟมเซลล์ปิด Polyurethane Cover Colorful |
|---|---|
| วัสดุ | PU Foam, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| หมายเลขรุ่น | DF-2000x3500 |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 3.3 ม. * 6.5 ม. มารีนลอยโฟมเติมบังโคลนหน้าแปลน HDG มาตรฐาน ISO9001 |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-3.3m*6.5m |
| พิมพ์ | บังโคลนลอย |
| แรงปฏิกิริยา | 54kN ถึง 7353kN |
| การดูดซึมพลังงาน | 3.8KN-M ถึง 7720KN-M |
| รายละเอียด | Dia 0.5m-4.5m, L 0.7m-9m / กำหนดเอง |
|---|---|
| กว้าง | 2500 มม. |
| การเสริมแรง | สายผ้าไนลอน |
| ความแข็ง | 50 ± 10 Shore A หรือคำขอของลูกค้า |
| การนำความร้อน | = |