| บรรจุุภัณฑ์ | พาเลทม้วน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม ยานยนต์ เรือเดินทะเล ฯลฯ |
| แรงดันระเบิด | 75-105 บาร์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ -80 ℃ |
| มาตรฐาน | DIN, ASTM, JIS, GB ฯลฯ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การออกแบบที่เหนือกว่า การปกป้องที่ไม่เคยมีมาก่อน บังโคลน Yokohama ราคา/ขนาด/ขนาด |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| การเสริมแรง | ผ้าสายยางไนลอนหลายชั้น |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.5m-4.5m หรือกำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปั่นเรือแบบกระบอก เครื่องปั่นยางเรือ เครื่องปั่นเรือขนาดใหญ่ |
|---|---|
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| สี | สีดำ สีเทา สีขาว หรือข้อกำหนดของลูกค้า |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 80 มิลลิเมตร - 1000 มิลลิเมตร |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องปักยางแบบโคน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรืออุตสาหกรรมท่าเรือ |
| คุณสมบัติ | ง่ายต่อการจัดการ |
| ได้รับการรับรอง | PIANC, ABS, DNV |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| ความยาว | 1,000 มม. 12000 มม. |
| วัสดุ | NR |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | D370 Cushion Rollers Type Roller Fenders ISO9001 ยืดหยุ่น NBR ยางธรรมชาติ Naval Grade |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-CR20 |
| พิมพ์ | ลูกกลิ้งกันกระแทก |
| มาตรฐาน | Pianc2002 |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | กันชนแข็งคงที่โฟม EVA เติมกันชนสำหรับท่าเรือเรือเดินทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม PU ทน, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| ประเภท | บังโคลนลอย |
| กว้าง | 0.5ม.-4.5ม |
| ความยาว | 1.0m-12m |
| ชื่อสินค้า | Trelleborg Shibata 600x1200 ยางกันกระแทกทรงกระบอกสำหรับกันชนท่าเรือ |
|---|---|
| คำหลัก | เครื่องปักยางทรงกระบอก |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | สีดำหรือตามคำขอ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 600มม |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนลมโยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| กว้าง | 500mm-4500mm (ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| ความยาว | 1,000mm-12000mm (ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| ความดันในการทํางาน | 50KPa หรือ 80KPa |
| อุณหภูมิ | สูง |
|---|---|
| ความทนทาน | ยาว |
| ผลงาน | มั่นคง |
| การกัดกร่อน | ต่ํา |
| แรงดึง | สูง |