| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โฟมโพลียูรีเทนลอยตัวเติมยางกันกระแทก Marine Solid Marker Buoyancy |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม PU ทน, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| อายุขัย | มากกว่า 8 ปี |
| OEM และ ODM | มีอยู่ |
| การตรวจสอบบุคคลที่สาม | ได้รับการสนับสนุน |
| วัสดุ | โพลียูรีเทน อีวีเอ ฯลฯ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เรือยอทช์, เรือสำราญ, สินค้าเทกอง, การขนส่งระหว่างเรือกับเรือ |
| ส่วนหนึ่ง | มารีนบังโคลน |
| สี | สีดำหรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | โฟม PU เติมบังโคลนลอยตัวลอยตัวป้องกันลมท่าเรือเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม PU ทน, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| ประเภท | บังโคลนลอย |
| ส่วน | โฟมกันกระแทก |
| การยืดตัว | ≥350% |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| ความยาวจริง | 1~6.5ม |
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| วัสดุ | EVA และพอลิอุเรเทน |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| ความยาวที่มีประสิทธิภาพ | 1 ~ 6.5m |
| Material | EVA and Polyurethane |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โฟมเซลล์ปิดโพลียูรีเทนโฟมกันกระแทก 2500 มม. * 4000 มม. สำหรับเรือเทียบท่า |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม EVA คุณภาพสูง โพลียูรีเทน |
| พิมพ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| ส่วนหนึ่ง | พอร์ทเฟนเดอร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Dock Sea Guard Floating Foam Fender สีสัน PU EVA Marine Floating 1500 * 3000mm |
|---|---|
| ด้านใน | โฟมปิด EVA |
| การเสริมแรง | ผ้าสายไนลอน |
| ปิดบัง | โพลียูรีเทน PU |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | กันชนแข็งคงที่โฟม EVA เติมกันชนสำหรับท่าเรือเรือเดินทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม PU ทน, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| ประเภท | บังโคลนลอย |
| กว้าง | 0.5ม.-4.5ม |
| ความยาว | 1.0m-12m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมโพลียูรีเทนคุณภาพสูงราคาต่ำมาตรฐาน ISO |
|---|---|
| Inner | EVA Closed Cell Foam |
| การเสริมแรง | ผ้าไนล่อน |
| ปิดบัง | โพลียูรีเทน,พียู |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| ความยาวที่มีประสิทธิภาพ | 1 ~ 6.5m |
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| คุณสมบัติ | ติดตั้งและจัดการน้ำหนักเบาได้ง่าย |
| ชั้น | 5 ~ 10 ชั้น |