| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| คุณสมบัติ | ติดตั้งและจัดการน้ำหนักเบาได้ง่าย |
| ชั้น | 5 ~ 10 ชั้น |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| ชั้น | 5 ~ 10 ชั้น |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| คุณสมบัติ | ติดตั้งและจัดการน้ำหนักเบาได้ง่าย |
| ชื่อสินค้า | แฟนเดอร์ฟลอยฟองใต้น้ํา แฟนเดอร์ Eva Foam แฟนเดอร์เรือ |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ Eva พร้อมใบรับรองประสิทธิภาพสูงและ ISO |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| ความยาวที่มีประสิทธิภาพ | 1 ~ 6.5m |
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| คุณสมบัติ | ติดตั้งและจัดการน้ำหนักเบาได้ง่าย |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| Effective Length | 1~6.5m |
| วัสดุ | EVA และพอลิอุเรเทน |
| Color | Red, Black, Yellow |
| ลักษณะ | ง่ายต่อการติดตั้งและจัดการน้ำหนักเบา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Marine Dock Floating Foam Fender 2.5 * 5.5M พลังงานอุตสาหกรรมดูดซับสีดำ |
|---|---|
| วัสดุ | PU Foam, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| หมายเลขรุ่น | DF-2.5*5.5M |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ความแข็ง | 75-95 ชอร์ เอ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| ความยาวที่มีประสิทธิภาพ | 1 ~ 6.5m |
| วัสดุ | Eva และ Polyurethane |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| คุณสมบัติ | ติดตั้งและจัดการน้ำหนักเบาได้ง่าย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การใช้งานที่ทนทาน Eva Closed Cell Foam Filled Fender โฟมกันกระแทกแบบลอยตัว |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม EVA, โพลียูรีเทน, สายไนลอน |
| หมายเลขรุ่น | DF-2.0*3.5M |
| เทคโนโลยี | แม่พิมพ์และการอัดขึ้นรูป |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| ความยาวจริง | 1~6.5ม |
| วัสดุ | EVA และพอลิอุเรเทน |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |