| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การใช้งานที่ทนทาน Eva Closed Cell Foam Filled Fender โฟมกันกระแทกแบบลอยตัว |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม EVA, โพลียูรีเทน, สายไนลอน |
| หมายเลขรุ่น | DF-2.0*3.5M |
| เทคโนโลยี | แม่พิมพ์และการอัดขึ้นรูป |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| ความดัน | 50Kpa, 80Kpa |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ความดัน | สูง |
|---|---|
| รูปร่าง | กระบอกสูบ |
| วัสดุ | ยาง |
| การกัดกร่อน | ต่ำ |
| ความทนทาน | ยาว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 ยางกันกระแทกทะเลทรงกระบอกที่ผ่านการรับรอง Heavy Duty Rubber D800 Berthing |
|---|---|
| วัสดุ | NR, NBR, FKM, SIL/VMQ, EPDM, HNBR, CR, FVMQ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75-1000mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 150-2000mm |
| ช่วงความแข็ง | 20°-90°ชายฝั่ง A |
| ชื่อแบรนด์ | Hongruntong Marine |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เสาจอดเรือ |
| การใช้งาน | เรือ; เรือ |
| การใช้งาน | การรักษาความปลอดภัยเรือ |
| การบํารุงผิว | การพ่นสังกะสี |
| บรรจุุภัณฑ์ | พาเลทม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 3.0mm-30mm |
| มาตรฐาน | DIN, ASTM, JIS, GB ฯลฯ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/C, เพย์พาล |
| ความกดดันจากการทำงาน | 15-21 บาร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายยาง STS มาตรฐาน OCIMF NBR ต่อเนื่อง 10" สำหรับการใช้งานแบบ Ship-to-Ship |
|---|---|
| วัสดุ | NBR |
| มาตรฐาน | GMPHOM 2009 & EN 1765 |
| ความกดดันจากการทำงาน | 15 บาร์ 19 บาร์ 21 บาร์ |
| การเสริมแรง | สายโพลีเอสเตอร์ความแข็งแรงสูงและลวดเกลียว |
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| เครื่องประดับ | แผงหน้า, แผ่นรองหน้า, โซ่ ฯลฯ |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูงแข็งแกร่ง |