| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Marine Protection Dock V Type Fender Arch ยางกันกระแทก PIANC2002 |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | มารีน กันชน ท่าเรือ |
| ข้อมูลจำเพาะ | DF-V600H |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | NBR 800 V Type ยางกันกระแทก Marine Safety Dock ความต้านทานการฉีกขาดของยางกันกระแทก |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | ดำ เทา...ฯลฯ |
| ความแข็ง | 65 +/- 5 ชอร์ A |
| ความหนาแน่น | 2.3 ~3.9 g/cm3 |
| รูปร่าง | โค้ง |
|---|---|
| การซ่อมบำรุง | ต่ำ |
| น้ำหนัก | แสงสว่าง |
| ทนต่อแรงกระแทก | สูง |
| การบีบอัด | สูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Dock Protection Dock ยางกันกระแทก V Type Arch Fenders PIAC2002 Specifications |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | ทะเล, กันชน, Dock |
| ข้อมูลจำเพาะ | DF-V500H |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| ความแม่นยำสูง | 0.01mm |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
|---|---|
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | เรือ เรือ ท่าเทียบเรือ ท่าเทียบเรือ ท่าเรือ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนแบบ V |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| สี | สีดำหรือปรับแต่ง |
| คุณสมบัติ | วัสดุที่ยั่งยืน |
| โลโก้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| ลักษณะ | บังโคลนแบบ V |
|---|---|
| ประเภท | ยางกันกระแทกทรง V |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ลักษณะ | ทนต่อแรงกระแทกได้ดีเยี่ยม |
|---|---|
| ประเภท | ยางกันกระแทกทรง V |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ลักษณะ | ความ ยั่งยืน ที่ ไม่ มี คู่ เปรียบ |
|---|---|
| ประเภท | ยางกันกระแทกทรง V |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติเกรดสูง |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |