| ชื่อผลิตภัณฑ์ | NBR 800 V Type ยางกันกระแทก Marine Safety Dock ความต้านทานการฉีกขาดของยางกันกระแทก |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | ดำ เทา...ฯลฯ |
| ความแข็ง | 65 +/- 5 ชอร์ A |
| ความหนาแน่น | 2.3 ~3.9 g/cm3 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Marine Boat D Type Fenders ปรับแต่ง D200H ท่าเรือดูดซับพลังงานสูง Berth |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-D200H |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| ความยืดหยุ่น | ยอดเยี่ยม |
| ชื่อสินค้า | กันชนลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ | เอ็นบีอาร์ |
| การใช้งาน | เทอร์มินัลพอร์ต |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางธรรมชาติยางชนิด V แบบกำหนดเอง V500H ความยืดหยุ่นด้านความปลอดภัยที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| วัสดุ | สวมทนNR |
| หมายเลขรุ่น | DF-V500 |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| วัสดุ | NR เรียบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Dock Ship V Type Fender 300H อายุการใช้งานยาวนานขึ้นสำหรับการจอดเรือทางทะเล |
| บรรจุุภัณฑ์ | ภาชนะไม้ |
| รูปร่าง | V กลอง Type |
| ได้รับการรับรอง | ROHS/ISO9001/ISO14001/TS16949 |
| ส่วนหนึ่ง | พอร์ต, ท่าเรือ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | V Type Marine Arch Rubber Fender ยางธรรมชาติ 500h สำหรับ Berthing |
| พิมพ์ | ซุ้มยางบังโคลน |
| วัสดุ | NR คุณภาพสูง |
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | M Type Fender บังโคลนเรือลากจูงกันน้ำยืดหยุ่น M Fender Dock ยางเรือ PINC2002 |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| พิมพ์ | ประเภทเอ็ม |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่ง A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กำหนดเอง W Type Tug Boat Fenders W Fender Bow และ Stern Protection Natural Rubber |
|---|---|
| วัสดุ | ยาง NR NBR SBR |
| พิมพ์ | เรือลากจูง W Fender |
| ส่วนสูง | 200mm-450mm |
| ความยาว | 2000mm |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประเภทกระบอกสูบยางกันกระแทกเรือลากจูง 600 * 300 ปรับแต่งสำหรับเรือโบว์ |
| สี | สีดำ |
| พิมพ์ | ทรงกระบอก |
| อายุขัย | 18-20 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 Keyhole Fenders บังโคลนเรือลากจูง Ozone & UV Resistance การป้องกันกันชนเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | สวมทน NR/NBR/SBR |
| พิมพ์ | ประเภทรูกุญแจ |
| ขนาด | 200-350H, Lmax=2000 |
| การยืดตัว | ≥300% |