| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 บังโคลนประเภท D ถาวรยางธรรมชาติ 500H สำหรับการป้องกันเรือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-D500H |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| ความยืดหยุ่น | ยอดเยี่ยม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชนทะเลทรงกระบอก C600 บังโคลนเรือยางธรรมชาติท่าเทียบเรือสำหรับเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR/NBR . คุณภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C600 |
| แรงปฏิกิริยา | 44-1054KN |
| การดูดซับพลังงาน | 1.5-584KN-M |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIANC2002 บังโคลนยางมาตรฐาน V ประเภท 600H ยางธรรมชาติสำหรับเรือเดินทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | NR ความหนาแน่นสูง |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การยืดตัว | ≥300% |
| ได้รับการรับรอง | ISO, SGS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 ข้อมูลจำเพาะ D Type Fenders 500H การป้องกันบัฟเฟอร์ Dock Boat แบบกำหนดเอง |
|---|---|
| พิมพ์ | ประเภท D คงที่ |
| ความแข็ง | 66 ShoreA |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 200-500H |
| ความยาว | 1,000-2000L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางทรงกระบอกประสิทธิภาพสูงสำหรับเรือเดินทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | NR/NBR ประสิทธิภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C600 |
| ความแข็ง | ≤82 ชอร์ ก |
| การยืดตัว | ≥300% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PINC Standard D Type Fenders Moulding ปรับแต่ง Heavy Duty Anti Aging Dock Bumper |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-D400H |
| มาตรฐาน | Pianc2002 |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| พื้นผิว | เรียบหรือลวดลาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Good Shear Force Marine Dock ยางกันกระแทก PINC2002 Dock Port Berthing Bumper |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | ทะเล, กันชน, Dock |
| ข้อมูลจำเพาะ | DF-V800H |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| ความแม่นยำสูง | 0.01mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางโค้ง NBR 70 V สวมกันชนป้องกันความปลอดภัยทางทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | ดำ เทา...ฯลฯ |
| ความแข็ง | 65 +/- 5 ชอร์ A |
| ความหนาแน่น | 2.3 ~3.9 g/cm3 |
| ความแข็ง | 20-90 Shore-A หรือ IRHD |
|---|---|
| ความยาว | ≥300% |
| หน้าที่ | การบังโคลน |
| ประเภท | ทรงกระบอก |
| Oem | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 100% Environmentalr V Type Fender 500H PINC2002 ใบรับรอง ABS Port Berthing |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติความหนาแน่นสูง |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| การยืดตัว | ≥300% |
| ได้รับการรับรอง | ISO, SGS |