| ชื่อสินค้า | 2x4m Floating Foam Fender With Chain Net 70kg/M3 ความหนาของโพลียูเรีย 19 มม |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ Eva พร้อมใบรับรองประสิทธิภาพสูงและ ISO |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Custom Made Marine Dock บังโคลนเรือ EVA Polyurea Foam Fender Boat Ship |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ด็อคเฟนเดอร์ |
| วัสดุ | โฟมความหนาแน่นสูง/เคลือบโพลียูเรีย |
| ข้อมูลจำเพาะ | 0.5m-4.5m Dia, 0.7m-9m L หรือกำหนดเอง |
| ใบรับรอง | CCS/BV/LR/ISO17357/DNV/SGS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สีดำ Marine Foam Fender Ocean Guard ทุ่นลอยเรือ Safety Boat Ships |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-1500mm*3000mm |
| วัสดุ | โฟมเซลล์ปิด EVA, โพลียูรีเทน |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |
| Length | 500mm-9000mm |
| รูปร่าง | ทรงกระบอก |
|---|---|
| ทนต่อสารเคมี | สูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
| ช่วงอุณหภูมิ | กว้าง |
| ความต้านทานการขัดถู | สูง |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| ต้านทานแรงดัน | สูง |
| ทนต่อสารเคมี | สูง |
| ความต้านทานรังสียูวี | สูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
| ชื่อสินค้า | แฟนเดอร์ฟลอตฟอม แฟนเดอร์คูชั่นฟอมเบา แฟนเดอร์ฟอมบล๊อฟ |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำขนาด 2.3 * 6.2 ม. พร้อมชั้นนอกโพลียูเรียเกรดทหาร |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| ความยาวจริง | 1~6.5ม |
| วัสดุ | EVA และพอลิอุเรเทน |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| ชั้น | 5 ~ 10 ชั้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Dock Sea Guard Floating Foam Fender สีสัน PU EVA Marine Floating 1500 * 3000mm |
|---|---|
| ด้านใน | โฟมปิด EVA |
| การเสริมแรง | ผ้าสายไนลอน |
| ปิดบัง | โพลียูรีเทน PU |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |