| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357-1:2014 ข้อมูลจำเพาะ Yokohama Fenders STS Dock Floating CTN Type |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500-4500 มม. |
| ความยาว | 1,000-12,000 มม. |
| มาตรฐาน | ISO9001, ISO17357 |
| ใบรับรอง | CCS/ BV/ SGS/ABS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 3.3 * 6.5M Yokohama Fenders ISO 17357-1: 2014 วาล์วนิรภัยที่ผ่านการรับรองสำหรับ STS |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, CB/T 3948-2001 |
| เทคโนโลยี | ป้องกันการระเบิด, ไขลานโดยรวม, ต่อต้านริ้วรอย |
| ความแข็ง | 60±10 ชอร์ A |
| การยืดตัว | ≥400 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกโค้งทนความร้อนยางธรรมชาติเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 300H สำหรับอู่ต่อเรือ |
|---|---|
| พิมพ์ | Arch V Type |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ความหนาแน่น | 1.35~2.0 g/cm3 |
| บริการ | OEM หรือ ODM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PINC&ISO Roller Fenders Cushion Rollers NR / NBR ความต้านทานการฉีกขาด Dock Marine Bumper |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| มาตรฐาน | PIAC2002, HGT 2866-2016 |
| ใบรับรอง | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ได้รับการรับรอง ISO17357 D3.3M Hydropneumatic Submarine Fenders สีดำถ่วง |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ความหนาแน่นสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1700mm-4500mm |
| ความยาว | 5500mm-12000mm |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปรับปรุงเรือแบบกระบอก ปรับปรุงเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น | ดีเอฟ-C300 |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75-1000 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 150-2000มม |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| วัสดุ | NR |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ลักษณะ | วัสดุที่ยั่งยืน |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| การใช้งาน | ท่าเรือ |
| วัสดุ | NR |
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูงแข็งแกร่ง |
| ใบรับรอง | ISO, BV, ABS, DNV, LR, SGS, CCS, RMRS |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |