| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| ลักษณะ | วัสดุที่มีคุณภาพสูง |
| กว้าง | 500mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| ชีวิต ใน งาน | 10 ~ 15 ปี |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| อุณหภูมิ | -40°C~300°C |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ลักษณะ | วัสดุที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| การใช้งาน | ท่าเรือ |
| วัสดุ | NR |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สี | สีดำ |
| ลักษณะ | การดูดซึมพลังงานสูง |
| การใช้งาน | การวางเรือ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| คุณสมบัติ | การทำงานที่ยืดหยุ่น |
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ความสูง | 400 ถึง 3000 มม |
| เครื่องประดับ | แผงหน้า, แผ่นรองหน้า, โซ่.. |
| ได้รับอนุญาตจาก OEM | ใช่ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| ความยาว | 1,000 มม. 12000 มม. |
| วัสดุ | NR |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| ความยาว | 1,000 มม. 12000 มม. |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| การรับประกัน | 24 เดือน |