| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 ข้อมูลจำเพาะ Cell Rubber Fender C1000H Marine Dock Bumper Vessels |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1000H |
| ส่วนสูง | 500-3000mm |
| พิมพ์ | ประเภทเซลล์คงที่ |
| หมายเลขรุ่น | DF-1500H |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Marine Safety Dock Cone ยางกันกระแทก Hyper Omega Fenders PIAC2002 Standard |
| ลักษณะเฉพาะ | ค่า E/R.H สูง กันน้ำ |
| ขนาด | กำหนดเองได้รับการยอมรับ |
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเอง Availabled |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO 17357 Fender Yokohama Rubber Fender มาตรฐานคุณภาพอากาศ Dock Port STS |
|---|---|
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO17357-1:2014 |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ได้รับการรับรอง | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm (ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| ชื่อสินค้า | โคเนสยาง Fenders โคเนสรูปร่างยาง Bumpers ยาง Pneumatic Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ส่วน | บังโคลนท่าเรือ |
| ความสูง | 500 มม. ถึง 2000 มม |
| จัดอันดับการโก่งตัว | 70% - 72% |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ชีวิต ใน งาน | 10 ~ 15 ปี |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 กันชนทะเลรูปทรงกระบอกมาตรฐาน Dock ยางกันกระแทกสำหรับ Berthing |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C300 |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75-1000mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 150-2000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 Cell Rubber Fender 1250H NR Dock การดูดซึมพลังงานสูงที่ประหยัด |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพเยี่ยม |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1250H |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่ง A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 2.0*3.5ม |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| การเสริมแรง | สายสไพร่ที่มีความยืดหยุ่นสูง |
| พื้นผิว | เรียบ |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender Marine Fenders เรือ Bumpers ยาง Fenders |
| ความสูง | 400 ถึง 3000 มม |
| ได้รับการรับรอง | PIANC, DNV, ABS, BV, CCS |
| เครื่องประดับ | แผงหน้า, แผ่นรองหน้า, โซ่.. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357 ข้อมูลจำเพาะ Yokohama Rubber Fender 80kPa Boat 2.0*3.5M Floating |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| แรงดึง | ≥18 |
| แรงดันเริ่มต้น | 80Kpa |