| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 4.5 * 9.0M แท่นบังโคลนยางลม STS 80kPa ISO17357-1: 2014 |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ประสิทธิภาพสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| แรงดันเริ่มต้น | 50Kpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | NBR / NR กรวยยางกันกระแทก 1200H PIANC2002 แท่นกันกระแทกกันกระแทกทางทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติความหนาแน่นสูง |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| การยืดตัว | ≥300% |
| ได้รับการรับรอง | PIANC2002, ISO, SGS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 800H กรวยยางกันกระแทกสีดำปรับแต่งสำหรับบัฟเฟอร์ท่าเรือเรือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-CRF800H |
| พิมพ์ | บังโคลนยางคงที่ |
| มาตรฐาน | Pianc2002 |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยาง Super Marine Cell พร้อมอุปกรณ์เสริมความปลอดภัยสำหรับท่าเทียบเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติที่ดีเยี่ยม |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1150H |
| มาตรฐาน | PIAC2002, ISO9001 |
| สี | สีอะไรก็ได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | V Type Super Arch ยางกันกระแทก Marine Dock Protection ยางกันกระแทก |
|---|---|
| ออกแบบ | ภาพวาดศุลกากร |
| ส่วนสูง | 200mm-1000mm |
| ความยาว | 1,000-3500L |
| แรงปฏิกิริยา | 78kN ถึง 1015kN |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อาร์ค V ยาง Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| กระบวนการผลิต | การปั้นการตัด |
| ความสูง | 200mm-1000mm |
| ความยาว | 1000mm-3500mm |
| ลักษณะ | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ส่วน | Dock บังโคลนยางคงที่ |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติเกรดเอ |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ชื่อสินค้า | โคเนสยาง Fenders ยางเรือ Fenders ยางกระบอก Fenders ยาง |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ส่วน | บังโคลนท่าเรือ |
| ความสูง | 2000mm ถึง 5000mm |
| จัดอันดับการโก่งตัว | 70% - 72% |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปักยางเซลล์ประเภทอุตสาหกรรม เครื่องปักยางเรือ เครื่องปักยางติดเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1000H |
| ความสูง | 500-3000มม |
| ประเภท | ประเภทเซลล์คงที่ |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| การใช้งาน | ท่าเรือ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | มทบ |