| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357-1:2014 ข้อมูลจำเพาะ Yokohama Rubber Fender BV Certificate 50kPa |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ประสิทธิภาพสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| แรงดันเริ่มต้น | 50Kpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ที่กำหนดเอง Arch ยาง Fender NR ชิ้นส่วนแม่พิมพ์ 400H Anti Collision Safety |
|---|---|
| วัสดุ | NR . คุณภาพสูง |
| รูปร่าง | แบบวี |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001, ABS, BV |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | V500H Arch Rubber Fender อุตสาหกรรมสิ่งแวดล้อมอุตสาหกรรมเรือเดินทะเลที่มีความยืดหยุ่นสูง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-V500H |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| ความยืดหยุ่น | ยอดเยี่ยม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กำหนดเองกรวยยางกันกระแทก NR วัสดุความปลอดภัยปั้น 600H Anti Collision |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ประสิทธิภาพสูง |
| รูปร่าง | ประเภทกรวย |
| ส่วนสูง | 500H-2000H |
| อุณหภูมิ | -40 °C-120 °C |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ใบรับรอง ABS เซลล์ยางกันกระแทก 1600H สวมเรือทนป้องกันท่าเทียบเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR, NBR, FKM, SIL/VMQ, EPDM, HNBR, CR, FVMQ |
| ขนาด | ยอมรับการออกแบบของลูกค้า |
| ช่วงความแข็ง | 20°-90°ชายฝั่ง A |
| ส่วนสูง | 500-3000mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| สี | สีดำหรือปรับแต่ง |
| วัสดุ | NR |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| คุณสมบัติ | การทำงานที่ยืดหยุ่น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกทรงกรวยยืดหยุ่นกันน้ำ DF-CRF1200H บังโคลนยางคงที่ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| พิมพ์ | ทรงกรวย |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| ส่วนหนึ่ง | พอร์ตบัมเปอร์ |
| ส่วนหนึ่ง | พอร์ต, ท่าเรือ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | V Type Marine Arch Rubber Fender ยางธรรมชาติ 500h สำหรับ Berthing |
| พิมพ์ | ซุ้มยางบังโคลน |
| วัสดุ | NR คุณภาพสูง |
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| ลักษณะ | วัสดุที่มีคุณภาพสูง |
| กว้าง | 500mm-4500mm |