| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องปักยางแบบโคน |
|---|---|
| ใบสมัคร | ท่าเรืออุตสาหกรรมท่าเรือ |
| คุณสมบัติ | ง่ายต่อการจัดการ |
| ได้รับการรับรอง | PIANC, ABS, DNV |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| ลักษณะ | ความ ยั่งยืน ที่ ไม่ มี คู่ เปรียบ |
|---|---|
| ประเภท | ยางกันกระแทกทรง V |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติเกรดสูง |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ลักษณะ | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ส่วน | Dock บังโคลนยางคงที่ |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติเกรดเอ |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ Eva บังโคลนเรือทางทะเลโพลียูรีเทน โพลียูเรียยาง |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| สี | สีดำหรือปรับแต่ง |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปักยางแบบโคน เครื่องปักยางแบบแผ่น เครื่องปักยางแบบปนิวเมติก |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ส่วน | บังโคลนท่าเรือ |
| ความสูง | 1000mm ถึง6000mm |
| จัดอันดับการโก่งตัว | 70% - 72% |
| ชื่อสินค้า | โคเนสยาง Fenders โคเนสทรงรูปร่างยาง Bumpers โคเนสทรงรูปร่างใสยาง Bumpers |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ส่วน | บังโคลนท่าเรือ |
| ความสูง | 100 มม. ถึง 2,000 มม |
| จัดอันดับการโก่งตัว | 70% - 72% |
| ชื่อสินค้า | Superior D Type Fenders Pile Protectors Quay Wall Fenders ยางกันกระแทก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-D100H |
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| การใช้งาน | ปฏิบัติการจอดเรือ |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| การใช้งาน | ท่าเรือ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องปักยางแบบโคน |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติที่ทนต่อการสึกหรอ |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรืออุตสาหกรรมท่าเรือ |
| คุณสมบัติ | ง่ายต่อการจัดการ |
| ได้รับการรับรอง | PIANC, ABS, DNV |