| ชื่อสินค้า | 50kpa Submarine Fender Hydropneumatic Submarine Rubber Fender Dock Sling ประเภท |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับสูงสุด |
| มาตรฐาน | ISO17357, ISO9001 |
| ขนาด | 4.5*12.0M |
| ความดันเริ่มต้น | 50kPa |
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ความสูง | 400 ถึง 3000 มม |
| การใช้งาน | เรือ, ท่าเรือ, ท่าเทียบเรือ, ท่าเรือ, ท่าเรือ |
| เครื่องประดับ | แผงหน้า, แผ่นรองหน้า, โซ่.. |
| ลักษณะ | บังโคลนแบบ V |
|---|---|
| ประเภท | ยางกันกระแทกทรง V |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ลักษณะ | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ส่วน | Dock บังโคลนยางคงที่ |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติเกรดเอ |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางลมสำหรับท่าเทียบเรือสำหรับท่าเทียบเรือพร้อมโซ่และยาง |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | เอสทีเอส เฟนเดอร์ |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-12000mm |
| ลักษณะ | ทนต่อแรงกระแทกได้ดีเยี่ยม |
|---|---|
| ประเภท | ยางกันกระแทกทรง V |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ชื่อสินค้า | จีน โคเนส ยาง Fenders ยาง Dock Fender ทะเลยาง Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ส่วน | บังโคลนท่าเรือ |
| ความสูง | 1000mm ถึง 3000mm |
| จัดอันดับการโก่งตัว | 70% - 72% |
| ลักษณะ | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ส่วน | Dock บังโคลนยางคงที่ |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติเกรดเอ |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องปักยางแบบโคน |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติที่ทนต่อการสึกหรอ |
| การยืดตัว | ≥300% |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรืออุตสาหกรรมท่าเรือ |
| ชื่อสินค้า | จีน โรงงาน โคเนสรูปทรงกาว Fenders โคเนสกาว Bumpers |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ส่วน | บังโคลนท่าเรือ |
| ความสูง | 100 มม. ถึง 5,000 มม |
| จัดอันดับการโก่งตัว | 70% - 72% |