| การซ่อมบำรุง | ต่ำ |
|---|---|
| ความทนทาน | สูง |
| ความต้านทาน | สูง |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| แรงดึง | สูง |
| น้ำหนัก | แสงสว่าง |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| การซ่อมบำรุง | ต่ำ |
| อุณหภูมิ | สูง |
| การติดตั้ง | ง่าย |
| การติดตั้ง | ง่าย |
|---|---|
| วัสดุ | ยาง |
| สี | สีดำ |
| รอยขีดข่วน | สูง |
| แรงดึง | สูง |
| Pressure | 50kPa, 80kPa |
|---|---|
| Maintenance | Low |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
| อุณหภูมิ | สูง |
| Size | Customizable |
| Color | Black |
|---|---|
| Resistance | High |
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| วัสดุ | ยาง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 50kPa Dock บังโคลนยางลอยน้ำ ISO17357 Standard Dock Boat Berthing |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพดี |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| ส่วนหนึ่ง | โซ่ ยาง ตาข่าย |
| ความดันเริ่มต้น | 50KPa หรือ 80KPa |
| ลักษณะ | ป้องกันการกระแทก ความทนทาน |
|---|---|
| ประเภท | Dock บังโคลนยางคงที่ |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Marine Dock Square Rubber Fenders การดูดซับพลังงานสูง Pier Dock Berth Vessel |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | กันชน, Dock |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรือ, พอร์ต |
| การทำงาน | การป้องกัน |
| ส่วนสูง | 150-600 มม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางโค้ง NBR 70 V สวมกันชนป้องกันความปลอดภัยทางทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | ดำ เทา...ฯลฯ |
| ความแข็ง | 65 +/- 5 ชอร์ A |
| ความหนาแน่น | 2.3 ~3.9 g/cm3 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยาง V Type ปรับแต่งได้ทางทะเลสีดำสำหรับ Dock Port Berth |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | ทะเล, กันชน, Dock |
| ข้อมูลจำเพาะ | DF-V400H |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| ความแม่นยำสูง | 0.01mm |