| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357 1:2014 Marine Yokohama Pneumatic Rubber Fender เรือเรือคุณภาพสูง |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติความหนาแน่นสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357 เปียโน |
| ใบรับรอง | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| ความดันเริ่มต้น | 50Kpa, 80Kpa |
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| เครื่องประดับ | แผงหน้า, แผ่นรองหน้า, โซ่ ฯลฯ |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูงแข็งแกร่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บริการ OEM / ODM Roller Fenders PINC2002 Certified Custom Moulding Heavy Duty Anti Aging |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ NBR ซิลิโคน |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| หมวดหมู่ | ยางกันกระแทกลูกกลิ้ง |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยาง V ชนิดยืดหยุ่นกันน้ำ PIAC2002 Industrial Marine Fixed Rubber |
|---|---|
| วัสดุ | สวมยางธรรมชาติทน |
| ความยืดหยุ่น | ยอดเยี่ยม |
| การยืดตัว | ≥300% |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่ง A |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กึ่งใต้น้ำ Submarine Pneumatic Submersible Marine ยางกันกระแทก |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| ขนาด | D*L--2.5*5.5ม |
| ความกดดันจากการทำงาน | 50kPa |
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO17357-1:2014 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โฟมโพลียูรีเทนลอยตัวเติมยางกันกระแทก Marine Solid Marker Buoyancy |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม PU ทน, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| อายุขัย | มากกว่า 8 ปี |
| OEM และ ODM | มีอยู่ |
| การตรวจสอบบุคคลที่สาม | ได้รับการสนับสนุน |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| ชีวิต ใน งาน | 10 ~ 15 ปี |
| ลักษณะ | ความทนทานต่อการกัดกร่อน |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |