| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Advantage | Customized, Original Factory |
| Warranty | 36 Months |
| Length | 1 ~ 12m |
| Application | Dock |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ SS400 |
|---|---|
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 1800H Cone Fenders PINC สีดำมาตรฐานยางแท่นกันชน Marine |
| สี | สีดำ |
| คุณสมบัติ | ค่า E/RH สูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชนทะเลทรงกระบอกสีดำยางกันชนเรืออู่เรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| โลโก้ | กำหนดเอง |
| คุณภาพ | เหนือกว่า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fixed Type Fender Roller Fenders D1750 M36 Anchor Black Rubber สำหรับการป้องกันเรือเทียบท่า |
|---|---|
| วัสดุ | ต่อต้านริ้วรอย NR |
| หมายเลขรุ่น | DF-D1750 |
| พิมพ์ | บังโคลนลูกกลิ้ง |
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PINC&ISO Roller Fenders Cushion Rollers NR / NBR ความต้านทานการฉีกขาด Dock Marine Bumper |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| มาตรฐาน | PIAC2002, HGT 2866-2016 |
| ใบรับรอง | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โฟมเซลล์ปิดโพลียูรีเทนโฟมกันกระแทก 2500 มม. * 4000 มม. สำหรับเรือเทียบท่า |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม EVA คุณภาพสูง โพลียูรีเทน |
| พิมพ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| ส่วนหนึ่ง | พอร์ทเฟนเดอร์ |
| ชื่อสินค้า | หน่วยงานเรือ / เรือ / เรือ / ที่วางเรือ / หน่วยงานจอดเรือ หน่วยงานจอดเรือที่เต็มไปด้วยฟองเพื่อป้องกั |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ด็อคเฟนเดอร์ |
| วัสดุ | โพลียูรีเทน อีวีเอ ฯลฯ |
| สี | สีดํา, ส้ม หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| กว้าง | 700mm-3300mm หรือขนาดที่กําหนดเอง |
| สี | ดำ / เทา / ขาว / ตามต้องการ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Oem |
| ขั้นต่ำ | 1 |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนแบบ V |
| ใบรับรอง | BV, DNV, เอสจีเอ, LR, CCS |
| วัสดุ | NR เรียบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Dock Ship V Type Fender 300H อายุการใช้งานยาวนานขึ้นสำหรับการจอดเรือทางทะเล |
| บรรจุุภัณฑ์ | ภาชนะไม้ |
| รูปร่าง | V กลอง Type |
| ได้รับการรับรอง | ROHS/ISO9001/ISO14001/TS16949 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357-1:2014 ยางลมยางเฟนเดะยางโซ่สุทธิโยโกฮาม่าลอย |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| สี | สีดำ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4,500 mm |
| ความยาว | 1,000mm-12,000 mm |