| ชื่อสินค้า | ป้องกันเรือลากของคุณได้อย่างมีประสิทธิภาพด้วย DockFender ลากเรือลาก Fenders และ Bumpers |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | ดำ, เทา... ฯลฯ |
| ความแข็ง | 65 +/- 5 ชอร์ก |
| ความหนาแน่น | 2.3 ~3.9 ก./ตร.ซม |
| ความแข็งแรงในการดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
|---|---|
| เครื่องประดับ | น็อต สลักเกลียว แหวนรอง ฯลฯ |
| ส่วน | แบมเปอร์ดอก |
| การดูดซึมพลังงาน | 5.1KN-M ถึง 64KN-M |
| Oem | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปั่นเรือแบบกระบอก |
|---|---|
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO9001 |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| วัสดุ | มทบ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปั่นเรือแบบกระบอก |
|---|---|
| วัสดุ | มทบ |
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO9001 |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สีดำ Marine Foam Fender Ocean Guard ทุ่นลอยเรือ Safety Boat Ships |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-1500mm*3000mm |
| วัสดุ | โฟมเซลล์ปิด EVA, โพลียูรีเทน |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |
| Length | 500mm-9000mm |
| ชื่อสินค้า | การติดตั้งแบบยืดหยุ่น PIANC มาตรฐาน W ประเภท Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ, NBR, ซิลิโคน, EPDM, FKM, SBR |
| หมายเลขรุ่น | ดีเอฟ-W450 |
| ประเภท | ประเภท W |
| การออกแบบ | การวาดภาพศุลกากร |
| ชื่อสินค้า | ประเทศจีน เครื่องลากลากลากลาก รถยนต์ลากลากลาก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-D600 |
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| ประเภท | ทรงกระบอก |
| โลโก้ | ยอมรับโลโก้ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ความทนทาน | ทนทานสูง |
| พื้นที่ | เรียบหรือมีลวดลาย |
| Oem | ยินดีต้อนรับ |
| วิธีการผลิต | วัลคาไน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปั่นเรือแบบกระบอก |
|---|---|
| วัสดุ | มทบ |
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO9001 |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ขนาด | ปรับแต่ง |