| Product Name | Polyurethane Foam Boat Dock Fender Cylindrical Dia 1200mm*2000mm for Dock Protection |
|---|---|
| วัสดุ | EVA ความหนาแน่นสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-1200mm*2000mm |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ความกว้าง | ปรับแต่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนแบบ V |
| สี | ดำ / เทา / ขาว / ตามต้องการ |
| ความหนา | ตามความจำเป็น |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปักเรือทรงกระบอกความแข็งแรงสูงสําหรับการดําเนินงานการ docking ที่มีประสิทธิภาพ |
|---|---|
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| สี | สีดำ สีเทา สีขาว หรือข้อกำหนดของลูกค้า |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75 มม - 1000 มม |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อดี | กำหนดเอง โรงงานเดิม |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| การใช้งาน | บังโคลนเรือดำน้ำ |
| กว้าง | 0.5 ~ 4.5m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชนลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ | NBR |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| แอปพลิเคชัน | เทอร์มินัลพอร์ต |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาครอบโพลียูรีเทนโฟมลอยตัว 2.0 * 3.5 ม. ความปลอดภัยทางทะเลสำหรับพอร์ตท่าเรือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-FF2.0*3.5M |
| วัสดุ | โฟมเซลล์ปิด + โพลียูรีเทน |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Marine Dock Floating Foam Fender 2.5 * 5.5M พลังงานอุตสาหกรรมดูดซับสีดำ |
|---|---|
| วัสดุ | PU Foam, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| หมายเลขรุ่น | DF-2.5*5.5M |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ความแข็ง | 75-95 ชอร์ เอ |
| ชื่อสินค้า | ขายดีที่สุด แฟนเดอร์เรือลาก คอนทัวร์ แฟนเดอร์เรือลาก แบมเปอร์เรือลาก |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | ดำ, เทา... ฯลฯ |
| ความแข็ง | 65 +/- 5 ชอร์ก |
| ความหนาแน่น | 2.3 ~3.9 ก./ตร.ซม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเลื่อนรถ |
|---|---|
| วัสดุ | มทบ |
| ประเภท | เครื่องเลื่อนรถ |
| ความแข็ง | ≤82 ชอร์ ก |
| การใช้งาน | พอร์ตเทอร์มินอล |
| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Material | Top Level Natural Rubber |
| Warranty | 36 Months |
| Diameter | 0.5 ~ 4.5m |
| Application | Dock |