| ชื่อสินค้า | คูชั่น รอลเลอร์ ยาง Fenders เรือลากเรือเรือ Dock Port Edge Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยาต้านการแก่ NR |
| หมายเลขรุ่น | DF-D1750 |
| ประเภท | เครื่องเลื่อนรถ |
| Oem | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูงแข็งแกร่ง |
| ใบรับรอง | ISO, BV, ABS, DNV, LR, SGS, CCS, RMRS |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357 มาตรฐานยางกันกระแทกยางโยโกฮาม่า 50kPa Dock 3.3 * 6.5M Marine Safety |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| แรงดันเริ่มต้น | 50Kpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fixed Fender Cone Rubber Fenders 1600H ยางธรรมชาติสำหรับการป้องกันเรือเทียบท่า |
|---|---|
| วัสดุ | ต่อต้านริ้วรอย NR |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1600H |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนลมโยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| กว้าง | 500mm-4500mm (ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| ความยาว | 1,000mm-12000mm (ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| ความดันในการทํางาน | 50KPa หรือ 80KPa |
| ลักษณะ | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ส่วน | Dock บังโคลนยางคงที่ |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติเกรดเอ |
| แรงดึง | ≥8 เมกะปาสคาล |
| ชื่อสินค้า | ความยืดหยุ่นที่ดี โคโนยาง Fenders Twin โคโน Fenders การบํารุงรักษาที่ต่ํา |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ส่วน | บังโคลนท่าเรือ |
| ความสูง | 200mm ถึง 5000mm |
| จัดอันดับการโก่งตัว | 70% - 72% |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| สี | สีดำ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชนลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ | NBR |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| แอปพลิเคชัน | เทอร์มินัลพอร์ต |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| ความยาว | 1,000 มม. 12000 มม. |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |