| ชื่อสินค้า | แฟนเดอร์ฟลอยฟองใต้น้ํา แฟนเดอร์ Eva Foam แฟนเดอร์เรือ |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ Eva พร้อมใบรับรองประสิทธิภาพสูงและ ISO |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อสินค้า | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 |
| คําสําคัญ | ราคา ยางกันกระแทก |
| ลักษณะ | ทนทานการสวมกัน |
| เทคโนโลย | การอัดขึ้นรูป |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| วัสดุ | NR |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ลักษณะ | วัสดุที่ยั่งยืน |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สี | สีดำ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | การวางเรือ |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| การใช้งาน | ท่าเรือ |
| วัสดุ | NR |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สี | สีดำ |
| ลักษณะ | การดูดซึมพลังงานสูง |
| การใช้งาน | การวางเรือ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357-1:2014 ข้อมูลจำเพาะ Yokohama Rubber Fender BV Certificate 50kPa |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ประสิทธิภาพสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| แรงดันเริ่มต้น | 50Kpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Yokohama Rubber Fender ISO17357-1:2014 ข้อมูลจำเพาะ STS HDG 4.5*9.0M |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| มาตรฐาน | PIAC2002, ISO17357-1:2014 |
| ใบรับรอง | DNV BV CCS LR ABS |
| แรงดันเริ่มต้น | 50kPa & 80kPa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทก Yokohama ISO17357-1:2014 Standard 3.3M Port Bumper Marine |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติความหนาแน่นสูง |
| มาตรฐาน | PIAC2002, ISO17357-1:2014 |
| ใบรับรอง | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| แรงดันเริ่มต้น | 50kPa & 80kPa |