| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Submarine Pneumatic Yokohama Type Fender Anti Collision ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, CB/T 3948-2001 |
| เทคโนโลยี | ป้องกันการระเบิด, ไขลานโดยรวม, ต่อต้านริ้วรอย |
| ความแข็ง | 60±10 ฝั่ง ก |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนแบบ D |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ความหนาแน่น | 1.35~2.0 ก./ซม.3 |
| บริการ | OEM หรือ ODM |
| สี | สีดำและกำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันเรือท่าเรือ |
| คุณสมบัติ | ทนทานการสวมกัน |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | NBR 800 V Type ยางกันกระแทก Marine Safety Dock ความต้านทานการฉีกขาดของยางกันกระแทก |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| สี | ดำ เทา...ฯลฯ |
| ความแข็ง | 65 +/- 5 ชอร์ A |
| ความหนาแน่น | 2.3 ~3.9 g/cm3 |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับสูงสุด |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| กว้าง | 0.5 ~ 4.5m |
| การใช้งาน | บังโคลนเรือดำน้ำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| ความยาว | 1,000 มม. 12000 มม. |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ชื่อสินค้า | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ความแข็ง | 30-90 ฝั่ง |
| คุณสมบัติ | ทนทานการสวมกัน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| สี | สีดำหรือปรับแต่ง |
| คุณสมบัติ | วัสดุที่ยั่งยืน |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรือ |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| สี | สีดำหรือปรับแต่ง |
| คุณสมบัติ | วัสดุที่ยั่งยืน |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรือ |
| โลโก้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกทรงกรวยสำหรับงานหนัก 1800H PINC2002 Marine Dock Bumper |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ความหนาแน่นสูง |
| พิมพ์ | บังโคลนยางคงที่ |
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเองยอมรับ |
| การใช้งาน | สำหรับเทียบท่าหรือท่าเทียบเรือ |