| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 3.3 * 6.5M บังโคลนลม ISO 17357-1: 2014 วาล์วนิรภัยที่ผ่านการรับรองสำหรับ STS |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับสูง |
| มาตรฐาน | PINC, ISO17357 |
| สี | สีดำ |
| ใบรับรอง | CCS/ BV/ SGS/ABS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กำหนดเองกรวยยางกันกระแทก NR วัสดุความปลอดภัยปั้น 600H Anti Collision |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ประสิทธิภาพสูง |
| รูปร่าง | ประเภทกรวย |
| ส่วนสูง | 500H-2000H |
| อุณหภูมิ | -40 °C-120 °C |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กำหนดเอง W Type Tug Boat Fenders W Fender Bow และ Stern Protection Natural Rubber |
|---|---|
| วัสดุ | ยาง NR NBR SBR |
| พิมพ์ | เรือลากจูง W Fender |
| ส่วนสูง | 200mm-450mm |
| ความยาว | 2000mm |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปักยางเซลล์ประเภทอุตสาหกรรม เครื่องปักยางเรือ เครื่องปักยางติดเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1000H |
| ความสูง | 500-3000มม |
| ประเภท | ประเภทเซลล์คงที่ |
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender แพเนล Fender รถลาก Fender Bollard Fender |
|---|---|
| วัสดุ | NR/NBR ความหนาแน่นสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1700H |
| ความแข็ง | ≤82 ชอร์ ก |
| การยืดตัว | ≥300% |
| ความแข็ง | 20-90 Shore-A หรือ IRHD |
|---|---|
| ความยาว | ≥300% |
| หน้าที่ | การบังโคลน |
| ประเภท | ทรงกระบอก |
| Oem | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| ลักษณะ | วัสดุที่มีคุณภาพสูง |
| กว้าง | 500mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| กว้าง | 500mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ชีวิต ใน งาน | 10 ~ 15 ปี |
| วัสดุ | NR |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| ชีวิต ใน งาน | 10 ~ 15 ปี |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| อุณหภูมิ | -40°C~300°C |