| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 50Kpa Floating Yokohama Rubber Fender Pneumatic For Sale |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ความดันเริ่มต้น | 50Kpa, 80Kpa |
| ชื่อสินค้า | PIANC 2002 Marine Mooring Cell ยางกันกระแทกกันชนพร้อมโครงเหล็กด้านหน้า |
|---|---|
| วัสดุ | NR/NBR คุณภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1000H |
| แรงปฏิกิริยา | 29-4626KN |
| การดูดซึมพลังงาน | 4-6102KNM |
| ชื่อสินค้า | โซลยาง แฟนเดอร์ ยางพัฟเฟอร์ แฟนเดอร์การจอดเรือ แฟนเดอร์เรือ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ ที่ ดีเยี่ยม |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1150H |
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO9001 |
| สี | สีใดก็ได้ |
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ความสูง | 400 ถึง 3000 มม |
| การใช้งาน | เรือ, ท่าเรือ, ท่าเทียบเรือ, ท่าเรือ, ท่าเรือ |
| เครื่องประดับ | แผงหน้า, แผ่นรองหน้า, โซ่.. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กรวยยางกันกระแทก สีดำ ISO9001 ยืดหยุ่น NBR ยางธรรมชาติเกรดกองทัพเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ความหนาแน่นสูง |
| พิมพ์ | บังโคลนยางคงที่ |
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเองยอมรับ |
| การใช้งาน | สำหรับเทียบท่าหรือท่าเทียบเรือ |
| ชื่อสินค้า | ยางกันกระแทกยางกันกระแทก ยางกันกระแทกยางกันกระแทกทรงกรวย |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ส่วน | บังโคลนท่าเรือ |
| ความสูง | 1000mm ถึง6000mm |
| จัดอันดับการโก่งตัว | 70% - 72% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| ความยาว | 1,000 มม. 12000 มม. |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| สี | สีดำหรือปรับแต่ง |
| วัสดุ | NR |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 4.5 * 9m ยางกันกระแทกโยโกฮาม่ายางกันกระแทกจัมโบ้บังโคลนขนาดใหญ่พิเศษ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500-4500มม |
| ความยาว | 1,000-12,000 มม |
| การดูดซึมพลังงาน | 6-6473 กจ |
| แรงปฏิกิริยา | 64-7984 KN |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
| ความสูง | 400 ถึง 3000 มม |
| ได้รับการรับรอง | ISO, BV, ABS, DNV, LR, SGS, CCS, RMRS |
| เครื่องประดับ | แผงหน้า, แผ่นรองหน้า, โซ่.. |