| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางธรรมชาติยางชนิด V แบบกำหนดเอง V500H ความยืดหยุ่นด้านความปลอดภัยที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| วัสดุ | สวมทนNR |
| หมายเลขรุ่น | DF-V500 |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO 17357 นิวเมติกโยโกฮามายางกันกระแทกบังโคลนเรือเดินทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| เทคโนโลยี | High pressure, anti-explosion type. แรงดันสูง ชนิดป้องกันการระเบิด Whole-wrapping |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สี | สีดำ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | การวางเรือ |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 300H Arch Rubber Fender โอโซนและความทนทานต่อรังสี UV การป้องกันการดูดซึมน้ำต่ำ |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ประสิทธิภาพสูง |
| รูปร่าง | แบบวี |
| ส่วนสูง | 200mm-1000mm |
| ความยาว | 1000-3500mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกยางธรรมชาติแบบกำหนดเอง V500H ความยืดหยุ่นด้านความปลอดภัยที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| วัสดุ | สวมทนNR |
| หมายเลขรุ่น | DF-V500H |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| การบรรจุ | พาเลท |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางลมแบบลอยตัว ISO17357 ข้อมูลจำเพาะ 80kPa STS Operations |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500-4500มม |
| ความยาว | 1,000-12,000 มม |
| การดูดซึมพลังงาน | 6-6473 กจ |
| แรงปฏิกิริยา | 64-7984 KN |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIANC & ISO17357 Standard Pneumatic Rubber Fenders ห่วงโซ่ยางความปลอดภัยทางทะเลสุทธิ |
|---|---|
| วัสดุ | NR, NBR, SR คุณภาพดีที่สุด |
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| Diameter | 500mm - 4,500mm |
| ความยาว | 1,000มม. - 12,000มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIANC 2002 Marine Mooring Cell ยางกันกระแทกกันชนพร้อมโครงเหล็กด้านหน้า |
|---|---|
| วัสดุ | NR/NBR คุณภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1000H |
| แรงปฏิกิริยา | 29-4626KN |
| การดูดซึมพลังงาน | 4-6102KNM |