| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357 & PINC2002 ยางกันกระแทกโยโกฮาม่า 4.5 * 9.0M CTN Marine Floating |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับบนสุด |
| มาตรฐาน | PIAC2002, ISO17357-1:2014 |
| ส่วนหนึ่ง | เอสทีเอส บังโคลน |
| ใบรับรอง | ABS, RS, BV, LR, DNV |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | NBR / NR ยางกันกระแทกยางกันกระแทก 1000H กันชนทนการฉีกขาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ความหนาแน่นสูง |
| พิมพ์ | ปกติ |
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเองยอมรับ |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางโค้งด้านสิ่งแวดล้อม 100% ดูดซับพลังงานอุตสาหกรรมสีดำ |
|---|---|
| พิมพ์ | Arch V Type |
| ความยาว | 1000-3500mm |
| ส่วนสูง | 200mm-1000mm |
| ใบรับรอง | CCS.ABS.BV.GL.DNV.LR |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกยางธรรมชาติสีดำบริการ OEM Anti Aging Protection |
|---|---|
| วัสดุ | NR/NBR . ความหนาแน่นสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1700H |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่ง A |
| การยืดตัว | ≥300% |
| ชื่อสินค้า | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| การใช้งาน | ท่าเรือ |
| วัสดุ | NR |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บริการ OEM กรวยยางกันกระแทก Custom Moulding Heavy Duty Anti Aging Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติต่อต้านริ้วรอย |
| หมายเลขรุ่น | DF-CRF1000 |
| สี | สีดำ |
| การใช้งาน | โช้คอัพจอดเรืออุตสาหกรรม |
| ชื่อสินค้า | Fenders ทะเลกระบอกสําหรับการป้องกันการชน Fenders ทะเลยาง |
|---|---|
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| สี | สีดำ สีเทา สีขาว หรือข้อกำหนดของลูกค้า |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 50 มม. - 1,000 มม |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357-1: 2014 บังโคลนยางลม CTN Type 3300 * 6500MM CTN Type |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ความหนาแน่นสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางทรงกระบอกประสิทธิภาพสูงสำหรับเรือเดินทะเล |
|---|---|
| วัสดุ | NR/NBR ประสิทธิภาพสูง |
| หมายเลขรุ่น | DF-C600 |
| ความแข็ง | ≤82 ชอร์ ก |
| การยืดตัว | ≥300% |