| ขั้นต่ำ | 1 |
|---|---|
| ความกว้าง | กำหนดเอง |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| พื้นผิว | เรียบ |
| รูปทรง | ทรงกระบอก |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -40 องศาเซลเซียส ถึง 80 องศาเซลเซียส |
| Oem | ยินดีต้อนรับ |
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| ขนาด | เส้นผ่านศูนย์กลาง 500mm-4500mm ความยาว 1000mm-12000mm |
| วัสดุ | ยาง |
|---|---|
| การบีบอัด | สูง |
| น้ําหนัก | แสง |
| สี | สีดำ |
| ระยะอุณหภูมิ | กว้าง |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| กว้าง | ตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Custom V Type Fender NR 400H ชิ้นส่วนยางธรรมชาติ Molding Anti Collision |
|---|---|
| วัสดุ | NR . คุณภาพสูง |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่ง A |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001, ABS, BV |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| ความสูง | 500-3000ชม |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| สี | สีดำ |
| ผลงาน | ยอดเยี่ยม |
| การติดตั้ง | ง่าย |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| เครื่องประดับ | โบลท์ น๊อต แหวนรอง |
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |
| ความสูง | 500-3000ชม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ดีไซน์ใหม่ทรงกระบอก Marine Fenders CMF600D BV Certificate สำหรับ Dock Boat Bumper |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| สี | ดำ เทา หรือตามต้องการ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75-1000mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 150-2000mm |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| ความสูง | 500-3000ชม |
| สี | สีดำ |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันกันชนท่าเรือ / พอร์ต / เรือ |
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |
|---|---|
| การบํารุง | ต่ํา |
| ความทนทาน | สูง |
| รูปทรง | โค้ง |
| วัสดุ | ยาง |