| สี | หลากหลาย |
|---|---|
| อุณหภูมิ | สูง |
| ความดัน | สูง |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ผลกระทบ | สูง |
| ความแข็ง | 20-90 Shore-A หรือ IRHD |
|---|---|
| ความยาว | ≥300% |
| หน้าที่ | การบังโคลน |
| ประเภท | ทรงกระบอก |
| Oem | ยินดีต้อนรับ |
| การบํารุง | ต่ํา |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | 24 เดือน 3 ปี |
| ความแข็ง | 50 ± 10 Shore A หรือคำขอของลูกค้า |
| การใช้งาน | การปกป้องเรือดำน้ำ |
| การติดตั้ง | สลักเกลียว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Good Shear Force Marine Dock ยางกันกระแทก PINC2002 Dock Port Berthing Bumper |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | ทะเล, กันชน, Dock |
| ข้อมูลจำเพาะ | DF-V800H |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| ความแม่นยำสูง | 0.01mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PINC Marine Dock ยางกันกระแทก Hyper Omega Fender กันชนยางกันกระแทก |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | กันชน |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรือ, พอร์ต |
| ได้รับการรับรอง | PIANC, ABS, DNV, LR |
| วัสดุ | NR |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แท่นกันกระแทกยางกันกระแทกขา MV Fender UHMW-PE Pads สำหรับ Port Quay |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | ท่าเรือกันชน |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติต่อต้านริ้วรอย |
| รูปร่าง | ยางเรียบ |
| สไตล์ | ขา / MV Type |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| ความแข็ง | 30-90 ชอร์ |
| สี | ดำ, เทา, ปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Marine Floating Dock ยางกันกระแทก ISO17357 Yokohama Pneumatic Fender |
|---|---|
| วัสดุ | NR .คุณภาพดีที่สุด |
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500มม. - 4,500มม. |
| ความยาว | 1,000 มม. - 12,000 มม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกท่าเรือโยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm (ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| ความยาว | 1,000mm-12000mm (ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| ความกดดันจากการทำงาน | 50KPa หรือ 80KPa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกยางกันกระแทกขนาดใหญ่ W Type ยางกันกระแทกสำหรับกันชนเรือลากจูง |
|---|---|
| วัสดุ | NR, NBR, EPDM, ซิลิโคน, FKM เป็นต้น |
| สี | สีดำหรือสีใดๆ |
| พิมพ์ | W Shape |
| ความต้านแรงดึง | 24.1 MPA |