| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Hollow D ยางกันกระแทกส่วนบังโคลนเรือ / กันชนยางกันกระแทก Dock Protection |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-D500H |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกยางโยโกฮามาแบบลอยตัวแบบลอยตัวเรือประมงที่ใช้ |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | เอสทีเอส เฟนเดอร์ |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| สี | สีดำ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Marine Vessel Yokohama Rubber Fender ISO 17357 การป้องกันเรือเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR, SR, NBR |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| แอปพลิเคชัน | ใช้สำหรับเรือและท่าเรือ |
| สี | สีดำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ซุ้มยางบังโคลน |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | STB แฟนเดอร์ |
| สี | สีดำหรือตามความจำเป็น |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ความสูง | 200mm-1000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกโค้งทนความร้อนยางธรรมชาติเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 300H สำหรับอู่ต่อเรือ |
|---|---|
| พิมพ์ | Arch V Type |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ความหนาแน่น | 1.35~2.0 g/cm3 |
| บริการ | OEM หรือ ODM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | H1000 กรวยยางกันกระแทกยางธรรมชาติสวมยางกันกระแทกเรือกันชน |
|---|---|
| วัสดุ | NR . คุณภาพสูง |
| รูปร่าง | ประเภทกรวย |
| ได้รับการรับรอง | PIANC2002, ISO9001, ABS, BV |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Dock Protection Cell ยางกันกระแทก 800H ความต้านทานการฉีกขาด Super Grade Marine Boat |
|---|---|
| บริการแปรรูป | ปั้น ตัด |
| ความแข็ง | 20-90 ชอร์-เอ หรือ IRHD |
| ตัวอย่าง | จัดให้ฟรี |
| ลักษณะเฉพาะ | กันน้ำ/ป้องกันรังสีอัลตราไวโอเลต/ต่อต้านริ้วรอย |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางทรงกระบอกมารีน |
|---|---|
| บริการประมวลผล | การปั้นการตัด |
| สี | สีดำ สีเทา สีขาว หรือข้อกำหนดของลูกค้า |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75 มม - 1000 มม |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |
| การใช้งาน | การคุ้มครองทะเล |
|---|---|
| การบรรจุ | พาเลทหรือกำหนดเอง |
| ลักษณะ | ค่า E/RH สูง ทนทานต่อการสึกหรอ |
| ประเภท | บังโคลนล้อ |
| สี | สีดำ |
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูงแข็งแกร่ง |
| ใบรับรอง | ISO, BV, ABS, DNV, LR, SGS, CCS, RMRS |