| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ISO17357 มาตรฐานยางกันกระแทกยางโยโกฮาม่า 50kPa Dock 3.3 * 6.5M Marine Safety |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| แรงดันเริ่มต้น | 50Kpa |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| ความยาว | 1,000 มม. 12000 มม. |
| วัสดุ | NR |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| วัสดุ | NR |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| กว้าง | 500mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| ความยาว | 1,000 มม. 12000 มม. |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| ความยาว | 1,000 มม. 12000 มม. |
| วัสดุ | NR |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางลมแบบลอยตัว ISO17357 ข้อมูลจำเพาะ 80kPa STS Operations |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500-4500มม |
| ความยาว | 1,000-12,000 มม |
| การดูดซึมพลังงาน | 6-6473 กจ |
| แรงปฏิกิริยา | 64-7984 KN |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Yokohama Floating Fenders ISO17357 ที่ผ่านการรับรอง 50kPa 3.3 * 6.5M ความต้านทานการฉีกขาด |
|---|---|
| มาตรฐาน | PINC, ISO17357-1:2014 |
| การนำความร้อน | = |
| ความแข็ง | 60±10 Shore A หรือคำขอของลูกค้า |
| การยืดตัว | ≥400 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIANC & ISO17357 Standard Pneumatic Rubber Fenders ห่วงโซ่ยางความปลอดภัยทางทะเลสุทธิ |
|---|---|
| วัสดุ | NR, NBR, SR คุณภาพดีที่สุด |
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| Diameter | 500mm - 4,500mm |
| ความยาว | 1,000มม. - 12,000มม |