| ชื่อสินค้า | แฟนเดอร์ฟลอตฟอร์ม ปกป้องเรือ แฟนเดอร์เรือ แฟนเดอร์ฟอริน คูชั่น |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อสินค้า | ขายร้อน Dock Roller Fender มุมยาง Fender ล้อ Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติต่อต้านริ้วรอย |
| หมายเลขรุ่น | DF-D2550 |
| ประเภท | ประเภทลูกกลิ้ง |
| ติดตั้ง | มุมและล็อคทางเข้า |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปักยางแบบโคน |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ง่ายต่อการจัดการ |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรืออุตสาหกรรมท่าเรือ |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติที่ทนต่อการสึกหรอ |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับสูงสุด |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| การใช้งาน | บังโคลนเรือดำน้ำ |
| กว้าง | 0.5 ~ 4.5m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันเรือท่าเรือ |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| ความแข็ง | 30-90 ชอร์ |
| ชื่อสินค้า | โคเนส ยาง Fenders เรือ Fender ยาง เรือบรรทุกคอนเทนเนอร์ใหญ่ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ส่วน | บังโคลนท่าเรือ |
| ความสูง | 500 มม. ถึง 2000 มม |
| จัดอันดับการโก่งตัว | 70% - 72% |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ Eva บังโคลนเรือทางทะเลโพลียูรีเทน โพลียูเรียยาง |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำขนาด 2.3 * 6.2 ม. พร้อมชั้นนอกโพลียูเรียเกรดทหาร |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชนลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| แอปพลิเคชัน | เทอร์มินัลพอร์ต |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| วัสดุ | NBR |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| ความแข็ง | 30-90 ชอร์ |
| สี | ดำ, เทา, ปรับแต่งได้ |