| ชื่อสินค้า | 3.3*6.5M Offshore/Mooring/Port/Harbor/Ferry Foam Filled Fenders สำหรับ Naval Marinas |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-3.3*6.5ม |
| วัสดุ | EVA ความหนาแน่นสูง |
| แรงปฏิกิริยา | 54kN ถึง 7353kN |
| การดูดซึมพลังงาน | 3.8KN-M ถึง 7720KN-M |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โฟมเซลล์ปิดความหนาแน่นสูง Dock Suspension Foam เติมการป้องกันเรือบังโคลน |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ด็อคเฟนเดอร์ |
| วัสดุ | โฟมเซลล์ปิด + โพลียูรีเทน |
| แอปพลิเคชัน | จัดส่งไปยัง จัดส่งไปยังท่าเทียบเรือ จัดส่งไปยัง ท่าเทียบเรือ |
| อายุขัย | 10-15 ปี |
| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติประสิทธิภาพสูง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| พิมพ์ | ทรงกระบอก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2.5 * 4.0 ม. โฟมลอยตัวบังโคลนเซลล์ปิดโฟมความยืดหยุ่นด้านความปลอดภัยเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-2.5*4.0M |
| แรงปฏิกิริยา | 54kN ถึง 7353kN |
| การดูดซับพลังงาน | 3.8KN-M ถึง 7720KN-M |
| โอม | ได้รับการสนับสนุน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 3.3 ม. * 6.5 ม. มารีนลอยโฟมเติมบังโคลนหน้าแปลน HDG มาตรฐาน ISO9001 |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-3.3m*6.5m |
| พิมพ์ | บังโคลนลอย |
| แรงปฏิกิริยา | 54kN ถึง 7353kN |
| การดูดซึมพลังงาน | 3.8KN-M ถึง 7720KN-M |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฝาครอบโพลียูรีเทนโฟมลอยตัว 2.0 * 3.5 ม. ความปลอดภัยทางทะเลสำหรับพอร์ตท่าเรือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-FF2.0*3.5M |
| วัสดุ | โฟมเซลล์ปิด + โพลียูรีเทน |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยตัว 1.5 * 3.0 ม. น้ำเงินน้ำเงินสวมโพลียูรีเทนปรับแต่งเองได้ |
|---|---|
| วัสดุ | PU Foam, ท่อด้านใน, ไนลอนเสริมแรง, ผิวโพลียูรีเทน |
| ส่วนหนึ่ง | แท่นกันชน |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| รูปร่าง | ทรงกระบอก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สีดำ Marine Foam Fender Ocean Guard ทุ่นลอยเรือ Safety Boat Ships |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-1500mm*3000mm |
| วัสดุ | โฟมเซลล์ปิด EVA, โพลียูรีเทน |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 300mm-4500mm |
| Length | 500mm-9000mm |