| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| ชีวิต ใน งาน | 10 ~ 15 ปี |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| อุณหภูมิ | -40°C~300°C |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปั่นเรือแบบกระบอก |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| หมายเลขรุ่น | HM-CMF58 |
| แพ็คเกจ | พาเลทไม้, กล่องไม้ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเลื่อนรถ |
|---|---|
| วัสดุ | มทบ |
| ประเภท | เครื่องเลื่อนรถ |
| ความแข็ง | ≤82 ชอร์ ก |
| การใช้งาน | พอร์ตเทอร์มินอล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชนลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ | NBR |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| แอปพลิเคชัน | เทอร์มินัลพอร์ต |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ความสูง | 400 ถึง 3000 มม |
| เครื่องประดับ | แผงหน้า, แผ่นรองหน้า, โซ่.. |
| ได้รับอนุญาตจาก OEM | ใช่ |
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| ความสูง | 400 ถึง 3000 มม |
| ได้รับอนุญาตจาก OEM | ใช่ |
| การใช้งาน | เรือ, ท่าเรือ, ท่าเทียบเรือ, ท่าเรือ, ท่าเรือ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนโฟมลอยน้ำ |
|---|---|
| ความยาวที่มีประสิทธิภาพ | 1 ~ 6.5m |
| การใช้งาน | การหลีกเลี่ยงการชนกัน |
| สี | แดง ดำ เหลือง |
| คุณสมบัติ | ติดตั้งและจัดการน้ำหนักเบาได้ง่าย |
| ชื่อสินค้า | ยางกันกระแทกท่าเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | NR |
| การใช้งาน | การป้องกันเรือท่าเรือ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ความแข็ง | 30-90 ฝั่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนลม ISO17357-1: 2014 Guide 3.3*6.5M CTN Type Air Block 50kPa |
|---|---|
| วัสดุ | NR ระดับสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| ใบรับรอง | CCS, BV, LR, RINA, KR, NK, GL, ABS, DNV, RS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การใช้งานที่ทนทาน Eva Closed Cell Foam Filled Fender โฟมกันกระแทกแบบลอยตัว |
|---|---|
| วัสดุ | โฟม EVA, โพลียูรีเทน, สายไนลอน |
| หมายเลขรุ่น | DF-2.0*3.5M |
| เทคโนโลยี | แม่พิมพ์และการอัดขึ้นรูป |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |