| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Material | Top Level Natural Rubber |
| Warranty | 36 Months |
| Diameter | 0.5 ~ 4.5m |
| Application | Dock |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อดี | กำหนดเอง โรงงานเดิม |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับสูงสุด |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| การใช้งาน | บังโคลนเรือดำน้ำ |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับสูงสุด |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| การใช้งาน | บังโคลนเรือดำน้ำ |
| กว้าง | 0.5 ~ 4.5m |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อดี | กำหนดเอง โรงงานเดิม |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| ความยาว | 1 ~ 12m |
| การใช้งาน | บังโคลนเรือดำน้ำ |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อดี | กำหนดเอง โรงงานเดิม |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| การใช้งาน | บังโคลนเรือดำน้ำ |
| กว้าง | 0.5 ~ 4.5m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Hydropneumatic Submarine Fenders ISO17357-1: 2014 มาตรฐานกองทัพเรือสหรัฐฯพร้อมเครื่องถ่วงน้ำหนัก |
|---|---|
| วัสดุ | NR . คุณภาพสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| แรงดันเริ่มต้น | 50Kpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานดั้งเดิมที่กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| ใบสมัคร | ท่าเรือ |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 0.5 ~ 4.5m |
| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Advantage | Customized, Original Factory |
| Warranty | 36 Months |
| Length | 1 ~ 12m |
| Application | Dock |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานดั้งเดิมที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรือ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.5 ~ 4.5m |
| ความดัน | 50 kPa ~ 80 kPa |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานดั้งเดิมที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรือ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.5 ~ 4.5m |
| การรับประกัน | 36 เดือน |