| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานดั้งเดิมที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรือ |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับบนสุด |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานดั้งเดิมที่กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับบนสุด |
| ความดัน | 50 kPa ~ 80 kPa |
| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Advantage | Customized, Original Factory |
| Material | Top Level Natural Rubber |
| Warranty | 36 Months |
| Application | Submarine Dock |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ได้รับการรับรอง ISO17357 D3.3M Hydropneumatic Submarine Fenders สีดำถ่วง |
|---|---|
| วัสดุ | NR . ความหนาแน่นสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014 |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1700mm-4500mm |
| ความยาว | 5500mm-12000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เรือดำน้ำกันกระแทกกองทัพเรือสหรัฐฯ ISO17357-1: 2014 ยางธรรมชาติสีดำ D4500 ความต้านทานการฉีกขาด |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับบนสุด |
| มาตรฐาน | ISO17357, ISO9001 |
| ขนาด | 4.5*12.0M |
| แรงดันเริ่มต้น | 50Kpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Submarine Pneumatic Yokohama Type Fender Anti Collision ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, CB/T 3948-2001 |
| เทคโนโลยี | ป้องกันการระเบิด, ไขลานโดยรวม, ต่อต้านริ้วรอย |
| ความแข็ง | 60±10 ฝั่ง ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เรือดำน้ำกันกระแทก ISO17357 ผ่านการรับรอง 50kPa 3.3 * 6.5M ความปลอดภัยทางทะเลลอยด้วยวาล์วนิรภัย |
|---|---|
| มาตรฐาน | PINC, ISO17357-1:2014 |
| การนำความร้อน | = |
| ความแข็ง | 50±10 Shore A หรือคำขอของลูกค้า |
| การยืดตัว | ≥400 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | STS Operations Yokohama Fenders ยางธรรมชาติ 3.3M ISO17357 Standard |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| การเสริมแรง | สายไนลอน |
| ฝัก | โซ่ยางสุทธิ |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลาง | จาก 0.5m ถึง 4.5m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 3.3 * 6.5M บังโคลนลม ISO 17357-1: 2014 วาล์วนิรภัยที่ผ่านการรับรองสำหรับ STS |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับสูง |
| มาตรฐาน | PINC, ISO17357 |
| สี | สีดำ |
| ใบรับรอง | CCS/ BV/ SGS/ABS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Yokohama Fenders ISO17357-1: 2014 คู่มือ 3.3 * 6.5M CTN Type Air Block 50kPa |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500-4500 มม. |
| ความยาว | 1,000-12,000 มม. |
| การดูดซับพลังงาน | 6-6473 KJ |
| แรงปฏิกิริยา | 64-7984 KN |