| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | โคเนสยาง Fenders ยางเรือ Fenders ยางกระบอก Fenders ยาง |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ส่วน | บังโคลนท่าเรือ |
| ความสูง | 2000mm ถึง 5000mm |
| จัดอันดับการโก่งตัว | 70% - 72% |
| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงแรมไฮโดร โยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| คำสำคัญ | นิวเมติกบังโคลน |
| สี | ดำ, แดง, น้ำเงิน, เขียว ฯลฯ |
| ความกดดันจากการทำงาน | 50Kpa, 80Kpa |
| ชื่อสินค้า | รอลเลอร์ Fenders เรือ Anti Collision รอลเลอร์ยาง Fender สําหรับ Pontoons |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติความหนาแน่นสูง |
| ประเภท | บังโคลนล้อ |
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ดีไซน์ใหม่ทรงกระบอก Marine Fenders CMF600D BV Certificate สำหรับ Dock Boat Bumper |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| สี | ดำ เทา หรือตามต้องการ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75-1000mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก | 150-2000mm |