| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Fixed Fender Cone Rubber Fenders 1600H ยางธรรมชาติสำหรับการป้องกันเรือเทียบท่า |
|---|---|
| วัสดุ | ต่อต้านริ้วรอย NR |
| หมายเลขรุ่น | DF-C1600H |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PIAC2002 800H กรวยยางกันกระแทกสีดำปรับแต่งสำหรับบัฟเฟอร์ท่าเรือเรือ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-CRF800H |
| พิมพ์ | บังโคลนยางคงที่ |
| มาตรฐาน | Pianc2002 |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | กันชนลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ | เอ็นบีอาร์ |
| การใช้งาน | เทอร์มินัลพอร์ต |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ชื่อสินค้า | 3.3*6.5M Offshore/Mooring/Port/Harbor/Ferry Foam Filled Fenders สำหรับ Naval Marinas |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DF-3.3*6.5ม |
| วัสดุ | EVA ความหนาแน่นสูง |
| แรงปฏิกิริยา | 54kN ถึง 7353kN |
| การดูดซึมพลังงาน | 3.8KN-M ถึง 7720KN-M |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานดั้งเดิมที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรือ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.5 ~ 4.5m |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับบนสุด |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานดั้งเดิมที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรือ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.5 ~ 4.5m |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานดั้งเดิมที่กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติระดับบนสุด |
| ความดัน | 50 kPa ~ 80 kPa |
| ชื่อสินค้า | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อดี | กำหนดเอง โรงงานเดิม |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| การใช้งาน | บังโคลนเรือดำน้ำ |
| กว้าง | 0.5 ~ 4.5m |
| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Material | Top Level Natural Rubber |
| Warranty | 36 Months |
| Application | Submarine Dock |
| Diameter | 0.5 ~ 4.5m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชนใต้น้ำ |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานดั้งเดิมที่กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 36 เดือน |
| ใบสมัคร | ท่าเรือ |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 0.5 ~ 4.5m |