| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางโยโกฮาม่า |
|---|---|
| ความยาว | 1,000 มม. 12000 มม. |
| เครื่องประดับ | ยาง, โซ่เหล็ก, แหวนแขวน |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 500mm-4500mm |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปั่นเรือแบบกระบอก |
|---|---|
| วัสดุ | NBR |
| มาตรฐาน | PIANC2002, ISO9001 |
| สี | สีดำหรือปรับแต่ง |
| ส่วนหนึ่ง | บานพับ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| สี | สีดำหรือปรับแต่ง |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องลากเรือ |
|---|---|
| แรงดึง | ≥16เมกะพาสคัล |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| พิมพ์ | ทรงกระบอก |
| ชื่อสินค้า | กันชนลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ | เอ็นบีอาร์ |
| การบรรจุ | ถุงพลาสติก+พาเลท |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | เทอร์มินัลพอร์ต |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องปักยางแบบโคน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ท่าเรืออุตสาหกรรมท่าเรือ |
| คุณสมบัติ | ง่ายต่อการจัดการ |
| ได้รับการรับรอง | PIANC, ABS, DNV |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แท่นกันกระแทกยางกันกระแทกขา MV Fender UHMW-PE Pads สำหรับ Port Quay |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | ท่าเรือกันชน |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติต่อต้านริ้วรอย |
| รูปร่าง | ยางเรียบ |
| สไตล์ | ขา / MV Type |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนยางแบบ Heavy Duty พร้อมกันชนพอร์ต Dock แบบโมดูลาร์ |
|---|---|
| ส่วนหนึ่ง | ท่าเรือกันชน |
| วัสดุ | ยางธรรมชาติต่อต้านริ้วรอย |
| รูปร่าง | ยางเรียบ |
| พิมพ์ | ประเภทองค์ประกอบ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนลมโยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| กว้าง | 500mm-4500mm (ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| ความยาว | 1,000mm-12000mm (ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| ความดันในการทํางาน | 50KPa หรือ 80KPa |
| ชื่อสินค้า | กล่องยาง Fender |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูงแข็งแกร่ง |
| เครื่องประดับ | แผงหน้า, แผ่นรองหน้า, โซ่ ฯลฯ |