| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชนลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ | NBR |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| แอปพลิเคชัน | เทอร์มินัลพอร์ต |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กันชนลูกกลิ้ง |
|---|---|
| วัสดุ | NBR |
| ความแข็ง | ≤82ฝั่งก |
| แอปพลิเคชัน | เทอร์มินัลพอร์ต |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| ชื่อสินค้า | บังโคลนยางลม |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | ปกป้องเรือ |
| คุณสมบัติ | การทำงานที่ยืดหยุ่น |
| ชื่อสินค้า | นิวเมติกบังโคลน |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| มาตรฐาน | ISO17357-1:2014, PIANC |
| กว้าง | 500mm-4500mm |
| ความยาว | 1000mm-12000mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | NBR 800 Cone Rubber Fenders สีดำ Marine Safety Dock Fender ทนต่อการสึกหรอ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| หมายเลขรุ่น | DF-CRF800H |
| บริการแปรรูป | ปั้น |
| ออกแบบ | ภาพวาดศุลกากร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | H1000 กรวยยางกันกระแทกยางธรรมชาติสวมยางกันกระแทกเรือกันชน |
|---|---|
| วัสดุ | NR . คุณภาพสูง |
| รูปร่าง | ประเภทกรวย |
| ได้รับการรับรอง | PIANC2002, ISO9001, ABS, BV |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บังโคลนโฟมลอยน้ำสำหรับงานหนัก 700x1500 มาตรฐาน PIACN สิ่งแวดล้อม 100% |
|---|---|
| วัสดุ | พียูโฟมความหนาแน่นสูง ผิวโพลียูรีเทน |
| บริการแปรรูป | การปั้นการตัด |
| การยืดตัว | ≥350% |
| ได้รับการรับรอง | ISO, SGS, ABS, BV, DNV, CCS, LR, RS etc |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยางกันกระแทกท่าเรือโยโกฮาม่า |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500mm-4500mm (ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| ความยาว | 1,000mm-12000mm (ข้อกำหนดอื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| ความกดดันจากการทำงาน | 50KPa หรือ 80KPa |
| ชื่อสินค้า | แฟนเดอร์ฟลอตฟอม แฟนเดอร์คูชั่นฟอมเบา แฟนเดอร์ฟอมบล๊อฟ |
|---|---|
| วัสดุ | โฟมปิดเซลล์ เสริมไนลอน ผิวพอลิอุเรธาน |
| สี | สีสันสดใส |
| กว้าง | 300mm-4500mm |
| ความยาว | 500mm-9000mm |
| ชื่อสินค้า | เครื่องปักเรือแบบกระบอก เครื่องปักเรือระบบเครื่องปักเรือ |
|---|---|
| บริการรับรอง | การปั้นการตัด |
| สี | สีดำ สีเทา สีขาว หรือข้อกำหนดของลูกค้า |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 75 มม - 1000 มม |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า |